UTATA: Kuhusu kuendelezwa kwa darasa la Web Development

UTATA: Kuhusu kuendelezwa kwa darasa la Web Development

kapepa

Senior Member
Joined
Dec 15, 2014
Posts
132
Reaction score
22
Wakuu jf habarini

Nikiwa ni mojawapo ya wanafunzi tuliobaki njiapanda kwenye darasa la web development baada ya kifo cha Msamiati R.I.P MSAMIATI naomba kujua kama kuna mtu atakuja kuliendeleza somo lile kwa utamu ule ule tumebaki njia panda

tafadhali UncleUber tafadhali tusaidie kwa hili
 
Last edited by a moderator:
Wakuu jf habarini

Nikiwa ni mojawapo ya wanafunzi tuliobaki njiapanda kwenye darasa la web development baada ya kifo cha Msamiati R.I.P MSAMIATI naomba kujua kama kuna mtu atakuja kuliendeleza somo lile kwa utamu ule ule tumebaki njia panda

tafadhali UncleUber tafadhali tusaidie kwa hili

kwanza kabisa nasikitika kwa wanafunzi waliokuwa wakifuatilia masomo ya mkuu Msamiati (RIP).
pili, mkuu msamiati alikuwa anajitolea kuwapa masomo na sio kuwa alikuwa akilipwa ama vipi, kwa hiyo inabidi kuwa wavumilivu atakapojitokeza mwingine kujitolea kutoa masomo basi tutaendelea...
 
Last edited by a moderator:
kwanza kabisa nasikitika kwa wanafunzi waliokuwa wakifuatilia masomo ya mkuu Msamiati (RIP).
pili, mkuu msamiati alikuwa anajitolea kuwapa masomo na sio kuwa alikuwa akilipwa ama vipi, kwa hiyo inabidi kuwa wavumilivu atakapojitokeza mwingine kujitolea kutoa masomo basi tutaendelea...
sawa mkuu nina imani mungu atajalia tu somo lilikuwa zaidi ya darasa
 
Last edited by a moderator:
So sorry to hear about the passing of Msamiati, RIP brother.
 
Back
Top Bottom