Utapeli wa VODACOM........................ | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utapeli wa VODACOM........................

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Rutashubanyuma, Jun 21, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 83,542
    Likes Received: 51,968
    Trophy Points: 280
    VODACOM ni matapeli kwa sababu wanauza internet services ambazo ni hewa.......download and upload speed zao ni mwendo wa kinyonga....................................hivi hawa commission ya communications wako wapi na ujambazi huu wa waziwazi?
     
  2. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,815
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    Duh! ndo maana natumia zantel mimi
     
  3. duda

    duda Senior Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zaidi ya yote ni TTCL bwana achana nao hao
     
Loading...