Utapeli kwenye mitandao

Kumbila medi

Member
May 31, 2017
99
125
Hivi hawa jamaa wanaofanya wizi mitandaoni huwa wameadvance kiasi gani!?
Maana hawa watu wana uwezo wa kufoward meseji hewa kwa wakala na kufanikiwa kumuibia wakala pesa.

Tena wakati mwingine wakishakufowardia ukijaribu kuingia kwenye menyu kuuliza salio inakujibu INVALID.

Naomba kujua ni mbinu ipi wanaitumia kufanya UDANGANYIFU huo kwa mawakala?
Nawasilisha kwenu wataalam wa mitandao mnisaidie please...!
 

sylivester makongo

JF-Expert Member
Jun 1, 2017
216
225
Hivi hawa jamaa wanaofanya wizi mitandaoni huwa wameadvance kiasi gani!?
Maana hawa watu wana uwezo wa kufoward meseji hewa kwa wakala na kufanikiwa kumuibia wakala pesa. Tena wakati mwingine wakishakufowardia ukijaribu kuingia kwenye menyu kuuliza salio inakujibu INVALID.
Naomba kujua ni mbinu ipi wanaitumia kufanya UDANGANYIFU huo kwa mawakala?
Nawasilisha kwenu wataalam wa mitandao mnisaidie please...!
wana jf kwa anayefaham atoe msaada
 

Bishop Hiluka

Verified Member
Aug 12, 2011
6,339
2,000
Hivi hawa jamaa wanaofanya wizi mitandaoni huwa wameadvance kiasi gani!?
Maana hawa watu wana uwezo wa kufoward meseji hewa kwa wakala na kufanikiwa kumuibia wakala pesa. Tena wakati mwingine wakishakufowardia ukijaribu kuingia kwenye menyu kuuliza salio inakujibu INVALID.
Naomba kujua ni mbinu ipi wanaitumia kufanya UDANGANYIFU huo kwa mawakala?
Nawasilisha kwenu wataalam wa mitandao mnisaidie please...!
Unataka kujua kwa nia ipi, nia njema au ovu? Maana isije ikawa ni darasa la kufundisha watu kufanya uovu wa kimtandao!...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom