Utamu wa mpunga


D

delako

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
2,347
Likes
474
Points
180
D

delako

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2012
2,347 474 180
Huo kwel utamu wa mupunga!!
 
raj dull ah

raj dull ah

Member
Joined
Mar 29, 2013
Messages
31
Likes
0
Points
0
raj dull ah

raj dull ah

Member
Joined Mar 29, 2013
31 0 0
Kudadadeki, nakausha kila kitu tulieni muone,
 
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
1,395
Likes
36
Points
135
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2012
1,395 36 135
Dah ubeche bana sijui aliyetuloga kafa?
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,971
Likes
977
Points
280
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,971 977 280
MaShaAllah Mungu ampe afya na amkuze..... suali naomba munijuze huo mkanda/uzi mweusi mguu wa kushoto na ringi ya chuma mguu wa kulia ni nini? nitafurahi atakae nielimisha!!
cuteboy
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,971
Likes
977
Points
280
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,971 977 280
Mkuu labda utanisaidia:-
MaShaAllah Mungu ampe afya na amkuze..... suali naomba munijuze huo mkanda/uzi mweusi mguu wa kushoto na ringi ya chuma mguu wa kulia ni nini? nitafurahi atakae nielimisha!!
 
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2008
Messages
3,188
Likes
628
Points
280
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2008
3,188 628 280
Mkuu labda utanisaidia:-
MaShaAllah Mungu ampe afya na amkuze..... suali naomba munijuze huo mkanda/uzi mweusi mguu wa kushoto na ringi ya chuma mguu wa kulia ni nini? nitafurahi atakae nielimisha!!
ni urembo tu wa kiimani ..... kama vila mmasai akimtoboa mtoto masikio/mmakonde akimtoboa mtoto lips utauliza ni kwa nini?
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,971
Likes
977
Points
280
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,971 977 280
ni urembo tu wa kiimani ..... kama vila mmasai akimtoboa mtoto masikio/mmakonde akimtoboa mtoto lips utauliza ni kwa nini?
Ahsante Mkuu, ooh ni urembo mzuri, asante tena.
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,724
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,724 21 135
mtoto ana hirizi kila kona ya mwili!!!!
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,456
Likes
7,765
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,456 7,765 280
Dogo hana mchezo, kaukalia kisawa sawa.
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,525,978