Mbaga Jr
JF-Expert Member
- May 28, 2018
- 54,570
- 133,130
Mchumba kumbe upo hai 💪Ongeza nyama bwana,,migegedo tunawapa hata kabla hamjatuoa sikuhiz
Mchumba kumbe upo hai 💪Ongeza nyama bwana,,migegedo tunawapa hata kabla hamjatuoa sikuhiz
Halafu ukishapewa k kwa sharti la kuoa, unakuja humu kulikana chamaKATAA NDOA LINDA MAISHA YAKO
KATAA NDOA LINDA UHURU WAKO
KATAA NDOA LINDA UCHUMI WAKO
Kuzaliwa watoto, kuwalea na kukua nao. Mnacheza mnafurahi. Mkishamaliza mchezo mtakatifu, wife anachukua kitaulo au kitambaa anakusafisha vizuri, anakufunika mnalala au kama mlipata jasho Kidogo mnaenda kuoga mnarudi kulala.Wanaume wenzangu, hebu tusaidiane:
Wewe ambaye umeoa – ni raha gani kubwa umewahi kuipata ndani ya ndoa?
Hilo la pili wengi wao mioyo Yao imegubikwa na makonzi imeishia kubunjika vunjika nakubaki kujisemea wamejikatia tamaa kurudi kwenye lindi la stress hivyo basi kama ww furaha unaipata ni wakati wako pia hongera ambao washatoka ni mpk tufanye maamzi upya kufanya chaguo kila alio ktk situation hiyo Wacha afurahie hilo tendo hapa huu ujumbe unamuhusu yule ambae hajaingia kabisa kwenye ndoa ashawishike Kisha aingie ni Ivo tuNdugu zangu wababa na wavulana wenzangu,
Nimekaa nikafikiri, nikasema ngoja niwape ukweli bila chenga – KUOA ni raha, ni utamu, ni burudani ya moyo na mwili, ila kwa wale walio tayari na wanaelewa maana ya kuwa na mtu wako wa kudumu.
Na sasa ngoja nizungumzie kwa staha lakini bila kujizuia – tendo la ndoa ukiwa umeoa halifanani hata kidogo na mchezo wa kujificha ficha gesti au "naomba usiku mmoja". Huko ni sprint, huku ndani ya ndoa ni marathon.
Kuna utulivu, kuna mawasiliano, kuna kucheza na siyo mashambulizi tu. Mke anajua mapenzi yako, mwili wako, na muda wako wa mabadiliko ya hali ya hewa. Hapa kazi inafanyika kwa hisia na heshima, sio presha ya dakika 10 kabla ya mlinzi kubisha mlango.
Na ukishamaliza? Hamlali mbali. Huna wasiwasi wa "nimtume Uber aende?". Hapo hapo unalala, unashikilia, unacheka, labda mkiwa fiti mnarudi round mbili au tatu – bado ni halali yako.
Kaka zangu, kama bado hujaoa kwa sababu unafikiri ndoa ni kifungo – basi ujue bado upo hujajisoma. Ndoa nzuri ni kama chama cha akiba na mikopo ya mapenzi, unachangia upendo kila siku, faida yake inakuja kwa amani ya moyo, utulivu wa mwili, na burudani ya maisha.
Wanaume wenzangu, hebu tusaidiane:
Wewe ambaye umeoa – ni raha gani kubwa umewahi kuipata ndani ya ndoa?
Na wewe ambaye bado hujaoa – ni nini kinakufanya usikimbilie huu utamu?
ahh ila sija oa mzee, kidumu chama Cha kataa ndoaHalafu ukishapewa k kwa sharti la kuoa, unakuja humu kulikana chama
Kwenye NOFAP mm niko mwaka wa 35 japokuwa nikizidiwa hua napanda mnazi Kwa mkono mmoja mara moja kwa miezi mitatu 😎
Mitatu na nusuuna miaka mingapi kwenye ndoa?
Kijana wa makamo miaka 38Tuanzie hapo, je" wewe ni mvulana au mwanaume?
Shukran sanaHizi ni hatua za awali kabisa za ndoa, baada ya muda inageuka taasisi yenye majukumu mapato na matumizi. Mapenzi mnaweza fanya mara moja moja. But mkiwa marafiki ni buridani mno.
Uchumk gani ulionao we maskini?😁😁😁😁KATAA NDOA LINDA MAISHA YAKO
KATAA NDOA LINDA UHURU WAKO
KATAA NDOA LINDA UCHUMI WAKO
Ulioa ukaachana na mwenzio?Hilo la pili wengi wao mioyo Yao imegubikwa na makonzi imeishia kubunjika vunjika nakubaki kujisemea wamejikatia tamaa kurudi kwenye lindi la stress hivyo basi kama ww furaha unaipata ni wakati wako pia hongera ambao washatoka ni mpk tufanye maamzi upya kufanya chaguo kila alio ktk situation hiyo Wacha afurahie hilo tendo hapa huu ujumbe unamuhusu yule ambae hajaingia kabisa kwenye ndoa ashawishike Kisha aingie ni Ivo tu
sio kweli mkuu maana unaonekana bado una mshawashaMitatu na nusu
Unanibishia muhusika??sio kweli mkuu maana unaonekana bado una mshawasha
Waambie hao!!!😄😄😂Ndugu zangu wababa na wavulana wenzangu,
Nimekaa nikafikiri, nikasema ngoja niwape ukweli bila chenga – KUOA ni raha, ni utamu, ni burudani ya moyo na mwili, ila kwa wale walio tayari na wanaelewa maana ya kuwa na mtu wako wa kudumu.
Na sasa ngoja nizungumzie kwa staha lakini bila kujizuia – tendo la ndoa ukiwa umeoa halifanani hata kidogo na mchezo wa kujificha ficha gesti au "naomba usiku mmoja". Huko ni sprint, huku ndani ya ndoa ni marathon.
Kuna utulivu, kuna mawasiliano, kuna kucheza na siyo mashambulizi tu. Mke anajua mapenzi yako, mwili wako, na muda wako wa mabadiliko ya hali ya hewa. Hapa kazi inafanyika kwa hisia na heshima, sio presha ya dakika 10 kabla ya mlinzi kubisha mlango.
Na ukishamaliza? Hamlali mbali. Huna wasiwasi wa "nimtume Uber aende?". Hapo hapo unalala, unashikilia, unacheka, labda mkiwa fiti mnarudi round mbili au tatu – bado ni halali yako.
Kaka zangu, kama bado hujaoa kwa sababu unafikiri ndoa ni kifungo – basi ujue bado upo hujajisoma. Ndoa nzuri ni kama chama cha akiba na mikopo ya mapenzi, unachangia upendo kila siku, faida yake inakuja kwa amani ya moyo, utulivu wa mwili, na burudani ya maisha.
Wanaume wenzangu, hebu tusaidiane:
Wewe ambaye umeoa – ni raha gani kubwa umewahi kuipata ndani ya ndoa?
Na wewe ambaye bado hujaoa – ni nini kinakufanya usikimbilie huu utamu?