Utamaduni wa nchi gani unakuvutia zaidi?


L

ldleo

Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
13
Likes
0
Points
0
L

ldleo

Member
Joined Jan 9, 2010
13 0 0
as the first one, Napenda Kungfu, hivyo nachagua China. jamani unasemaje?
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,944
Likes
299
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,944 299 180
napenda sana kuona mabinti wa kibrazil wanapokuwa wakilisakata salsa, nachagua brasil..
 
eRRy

eRRy

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
1,084
Likes
18
Points
135
eRRy

eRRy

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
1,084 18 135
Napenda saaana utamaduni wa wanawake wa kirundi hivyo nachagua Burundi
 
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
5,508
Likes
1,300
Points
280
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2009
5,508 1,300 280
Tanzania!!!. Nchi yenye utamaduni wa kuwasifu mafisadi kwamba ni wajanja na maskini ambao ndio wengi kujivunia uwepo wao wakiwa hai kwani hudhania ni fadhila za watawala zilizowaacha hai.
 
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2009
Messages
3,158
Likes
11
Points
0
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2009
3,158 11 0
Iran and North korea:
Hakuna sababu ya kujipendekeza kwa capitalists countries, endeleza uchumi wake kwa kutumia watu wake na resources zake, misaada, aids, blah blah, kuombaomba NO.
 
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
830
Likes
56
Points
45
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
830 56 45
Utamaduni wa kimarekani, uhuru zaidi na kuwa na kuvaa utakavyo.
 
L

ldleo

Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
13
Likes
0
Points
0
L

ldleo

Member
Joined Jan 9, 2010
13 0 0
Iran and North korea:
Hakuna sababu ya kujipendekeza kwa capitalists countries, endeleza uchumi wake kwa kutumia watu wake na resources zake, misaada, aids, blah blah, kuombaomba NO.
Labda hujui hali halisi ya North Korea, rafiki yangu aliwahi kweda huko, aliona umasiki wa nchi hiyo. Nchi yoyote inayokataa kuwasiliana na nyingine iko nyuma sasa, utandawazi ni njia pekee.
 
American lady

American lady

Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
71
Likes
2
Points
0
American lady

American lady

Member
Joined Jan 9, 2010
71 2 0
American culture jamani zimekolea kwangu.kl mtu na ustaarabu wake,kujua maisha ya mtu binafsi no unless umemwelezea peke yake.they are so fun,free,i don't know what can i.......
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
kwa kweli Nigeria wale wavulana wao nikiwaangalia roho kwatuuu, nachagua Nigeria
 
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,581
Likes
50
Points
145
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,581 50 145
..........Utamaduni wa nchi yangu unanivutia, watu tunaishi kindugu hata kama makabila ni tofauti au dini tofauti.
Utamaduni wetu mzuri hakuna stress za ajabu ajabu, hata kama upo mbali na ndugu zako, jirani yako ndio atakuwa ndugu yako kama.
Heshima kati ya mtoto au mzazi, nchi nyingine haswa ughaibuni watoto hawana hata heshima kwa mzazi wake au mkubwa wake.
Utamaduni wetu wa kumjali mzazi, kumsaidia mzazi kipindi ambacho hajiwezi kipesa au nguvu. Utamaduni wetu mzuri bana..............lol
 
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,581
Likes
50
Points
145
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,581 50 145
kwa kweli Nigeria wale wavulana wao nikiwaangalia roho kwatuuu, nachagua Nigeria
........Preta bana umeona handsome boy wa nigeria tu, Desmond elliot.....hahahah au?
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
........Preta bana umeona handsome boy wa nigeria tu, Desmond elliot.....hahahah au?
si ndio kuna Emeka Ike, Chidi, Jimmy Ike, Ramsey na wengine wengi hapo lazima ukiwa unadumisha mila uongee kila kitu (things women say when....)
 
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,680
Likes
240
Points
160
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,680 240 160
Nachagua 'Mbinguni' kule ni kula, kunywa, kuimba nyimbo za kumsifu Bw. God, hakuna njaa, maradhi (Ukimwi/AIDS, Kipindu x 2, n.k.), hakuna mafisadi, yaani ni raha kwa kwenda mbele (Mungu nisaidie nifike huko)
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
kwa kweli Nigeria wale wavulana wao nikiwaangalia roho kwatuuu, nachagua Nigeria
Preta wale wananigeria ni mataperi sana wale
harafu hao mahendsome boy kabla ya kucheza move wanaingia kwanza saloon kupiga mapowder mafacial nk nk kuna mmoja tu huwa yuko natural kabisa nikimuona nafurahia movie zaidi
kuna kaka alisema akipewa na haka ka dada ka Nigeria ni kavu kavu ;)
genevieveN1.jpg


mapowder sijui
van-vicker.jpg
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
Preta wale wananigeria ni mataperi sana wale
harafu hao mahendsome boy kabla ya kucheza move wanaingia kwanza saloon kupiga mapowder mafacial nk nk kuna mmoja tu huwa yuko natural kabisa nikimuona nafurahia movie zaidi
kuna kaka alisema akipewa na haka ka dada ka Nigeria ni kavu kavu ;)
genevieveN1.jpg


mapowder sijui
van-vicker.jpg

ila kusema kweli FL1 majamaa yametulia yani kinachomatter hapo zaidi ni ma-body yu noo wor ai miiin
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
ila kusema kweli FL1 majamaa yametulia yani kinachomatter hapo zaidi ni ma-body yu noo wor ai miiin
Preta we acha tu wako fit na wanajipenda kweli sijui huwa wanafanya interview kuwapata !?
 
Soulbrother

Soulbrother

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2009
Messages
408
Likes
3
Points
35
Soulbrother

Soulbrother

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2009
408 3 35
si ndio kuna Emeka Ike, Chidi, Jimmy Ike, Ramsey na wengine wengi hapo lazima ukiwa unadumisha mila uongee kila kitu (things women say when....)

Preta majina yangu kwa urefu ni Okonkwo Amadi Soulbrother Ike
Nikutumie picha ili uweze kuupenda utamaduni wangu?
 
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2009
Messages
524
Likes
6
Points
35
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2009
524 6 35
Naipenda tanzania!! Ukiiba mali za uma unaitwa umefanya uamuzi wa kishujaa. Ukivunja nyumba unaitwa jambazi!!
 

Forum statistics

Threads 1,215,055
Members 463,005
Posts 28,533,908