Utamaduni wa nchi gani unakuvutia zaidi?

Utamaduni wa nchi gani unakuvutia zaidi?

Preta we acha tu wako fit na wanajipenda kweli sijui huwa wanafanya interview kuwapata !?
Acheni kututenga jamani, hata sisi ni mahendsome na tunajipenda huenda kuliko hata hao wanaijeria!
 
Libya........Kanal Muammar Gadafi ni kiongozi mwadilifu,shupavu, jasiri.. hautasikia nchi yoyote duniani kuna walibya wanabangaiza maisha kama wabongo na wengineo, walibya wote wako libya wanahesabu fezwa tu
 
Kabila langu pia ni taifa langu ndio maana napenda utamaduni wa kabila langu.
 
nachagua 'mbinguni' kule ni kula, kunywa, kuimba nyimbo za kumsifu bw. God, hakuna njaa, maradhi (ukimwi/aids, kipindu x 2, n.k.), hakuna mafisadi, yaani ni raha kwa kwenda mbele (mungu nisaidie nifike huko)

very good! Umechagua utamaduni mzuri kuliko tamaduni nyingine zote. Ila kwa habari ya kula na kunywa hakupo kule maana yeye aliyeshuka kutoka huko yaani bwana yesu ndie aliyetudokeza kwamba tutakuwa na miili kama ya malaika. Hawali hawanywi, hawaoi wala hawaolewi
 
mi napenda utamaduni wa Angola maana niko huku Cabinda daaaaaah rahaaaaa utamuuuu natamani nipoteze passport nibaki huku huku
 
Back
Top Bottom