Utakumbukwa Sports Xtra Maestro

Utakumbukwa Sports Xtra Maestro

Jeff Leah yupo Azam Tv, anakuwapo alasiri lounge na sports at 8, kijana huyu anajitahidi sana! Yeye si soka tu, ana-cover michezo yote, na kikubwa zaidi, kwenye alasiri lounge si sports tu, ni kila kitu na anafunika kuliko yule host wake!! Anajua kuchambua hata habari zisizo za michezo! Jeff Leah bado kijana mdogo, angeomba kazi BBC swahili, watangazaji wa BBC ni versatile kama yeye! Mwanzoni wakati namuangalia Clouds, alikuwa ananiudhi kuchanganya lugha sana, ila huwa ana-act maana kwenye alasiri lounge hachanganyi lugha, ni Kiswahili tu tena fasaha.
Sasa kwa Luambano na Shaffih, kama hawata jirekebisha, watasugua sana viti vya clouds!! Wanapondaga kila kitu, hasa Luambano!! Mara chache sana hawa wawili husifia jambo zuri, na huponda vitu mara nyingi bila facts!

Umeongea ukweli mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom