Utakiri kwa kutokuwa mwaminifu?


MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
34
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 34 0
Kwa sababu yoyote ile, iwe ni kwa kuteleza au kwa uchakaramu wako,
lakini mwenzako amegundua au ana wasiwasi nawe kuwa si mwaminifu
katika mahusiano na akaamua kukuuliza kutaka ukweli. Jee:
Utakiri na kutubu? Utaongopa lakini utatubu? Utaongopa na utaendelea?
Ni mazingira gani yatakufanya uchukue uamuzi mmoja au mwengine?
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,310
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,310 280
Kwa sababu yoyote ile, iwe ni kwa kuteleza au kwa uchakaramu wako,
lakini mwenzako amegundua au ana wasiwasi nawe kuwa si mwaminifu
katika mahusiano na akaamua kukuuliza kutaka ukweli. Jee:
Utakiri na kutubu? Utaongopa lakini utatubu? Utaongopa na utaendelea?
Ni mazingira gani yatakufanya uchukue uamuzi mmoja au mwengine?
@MAMMAMIA...........kwa hili wanawake wengi ni wahanga..... wanawake kwa kiwango cha kutosha hukiri kwamba wametoka nje ilhali hawajatoka. kuna wanaume ambao wakitilia shaka jambo hulijenge mazingira kama vile ni la kweli. wanawake kwa kutojiamini hujikuta wakikiri kwamba walitoka nje kwa lengo la kutaka yaishe, lakini ukweli ni kwamba hali huwa mbaya zaidi na inaweza kupelekea hata uhusiano ukavunjika.....
Na ikitokea tuhuma hizo zikafikishwa kwa wazazi kwa nia ya kumaliza mgogoro huo, mwanamke anaweza kusema ukweli juu ya tuhuma hizo akikanusha kuhusu kuhusika na tuhuma hizo, lakini mwanaume anaweza kuhoji ilikuwaje akiri kosa hilo wakati hakulitenda, na mke naye kwa kuhamaki anaweza kudai kwamba alilazimika kukiri ili yaishe kwa kuwa mumewe alikuwa anang'ang'ania kwamba alitoka nje wakati si kweli..................

Kwa upande wa wanaume, wao wanaweza kukiri kwamba walitoka wakati hawajatoka kama mke atakuwa anang'ang'ania juu ya tuhuma hizo, lakini kwa njia ya ubabe, na mke akizidi kuchonga sana anaweza hata kuambulia vipigo.......................
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
34
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 34 0
Nimekupata Mkuu, bila ubabe au kutaka yaishe, ikiwa ni kweli hauko mwaminifu,,bora ni lipi, kukiri au kuuchuna?
 
J

Joyceline

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
1,010
Likes
12
Points
0
J

Joyceline

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
1,010 12 0
Kwa mwanamke itakuwa ngumu kukiri kwa sababu hatua inayofuata hapo kila mtu anaijua ni ngumu sna kwa mwanume kumsamehe mwanamke msaliti. Ila kwa mwanaume atasema tu anajua atasamehewa,
 
J

Joyceline

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
1,010
Likes
12
Points
0
J

Joyceline

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
1,010 12 0
Nimekupata Mkuu, bila ubabe au kutaka yaishe, ikiwa ni kweli hauko mwaminifu,,bora ni lipi, kukiri au kuuchuna?[/QUOTE

kuuchuna na kurekebisha tabia yangu
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
kukiri kunategemea na mazingira lakini mara nyingi wanaume wanaweza kukiri kutoka nje kama kufupisha kelele au ugomvi ilihali hajafanya hivyo , hasa akikutana na mwanamke muongeaji na yeye si muongeaji.. wanawake wanatengenezewa mazingira ya kipigo na inamlazimu kukiri kwamba katoka au alikaribia kutoka katikka kujinusuru kipigo
 
C

charndams

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
437
Likes
27
Points
45
C

charndams

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
437 27 45
napita tu, ila naomba uniandikie majina ya wale wote wamekiri kua sio waaminifu. nitarudi na zawadi zao
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,310
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,310 280
Nimekupata Mkuu, bila ubabe au kutaka yaishe, ikiwa ni kweli hauko mwaminifu,,bora ni lipi, kukiri au kuuchuna?
Ni kumuacha anayekutuhumu athibitishe........... kwa mfano, LINI, WAPI,SAA NGAPI, NA NANI.......................
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
Ni kumuacha anayekutuhumu athibitishe........... kwa mfano, LINI, WAPI,SAA NGAPI, NA NANI.......................
ni nadra sana kuwa na vitu hivyo wengi hutengeneza mazingira ya kulazimisha
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Bora kuuchuna na kujirekebisha na kuacha kabisa, haya mambo ya kukiri kiri hovyo yanaweza leta balaa bure ikala kwangu.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
sio mmi kwakweli
 
S

SMART1

Senior Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
133
Likes
3
Points
0
S

SMART1

Senior Member
Joined Nov 2, 2010
133 3 0
Dah mimi mwenzeni kila nikitaka kuakupiga kazi za nje wife ananishtukia dah, mpaka najionaga **** .... nimeamua kutulia NGURUWE PITA SINA MKUKI MIYE!!!!!
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Dah mimi mwenzeni kila nikitaka kuakupiga kazi za nje wife ananishtukia dah, mpaka najionaga **** .... nimeamua kutulia NGURUWE PITA SINA MKUKI MIYE!!!!!
Hongera zake, akomae hivyo hivyo!
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
34
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 34 0
Kwa mwanamke itakuwa ngumu kukiri kwa sababu hatua inayofuata hapo kila mtu anaijua ni ngumu sna kwa mwanume kumsamehe mwanamke msaliti. Ila kwa mwanaume atasema tu anajua atasamehewa,
Ninakubaliana nawe lakini si wanawake wote wanaokubali kusamehe. Ile akisikia tu harufu ya usaliti anakunja virago na hakuna kumrejesha nyuma. Pia si wanaume wote wasiosamehe wake zao; kuna wengine sijui kama ni kupenda kupindukia, ufahamu kuwa binadamu tunakosea au vipi, lakini wapo wanaosamehe.


kuuchuna na kurekebisha tabia yangu[/QUOTE] Hii inakubalika kwa kuepusha mifarakano zaidi katika mahusiano.

kukiri kunategemea na mazingira lakini mara nyingi wanaume wanaweza kukiri kutoka nje kama kufupisha kelele au ugomvi ilihali hajafanya hivyo , hasa akikutana na mwanamke muongeaji na yeye si muongeaji.. wanawake wanatengenezewa mazingira ya kipigo na inamlazimu kukiri kwamba katoka au alikaribia kutoka katikka kujinusuru kipigo
Hapo red! Inaonesha kama mtu hakukamatwa kwenye mlo, anaweza kuzua lolote ili asikubali kosa lake. Tatizo kwa kutumia hoja ya nguvu wanaume ni rahisi kukwepa na wanawake kuingia mtegoni. Mwanamke akikiri anatafuta kipigo na talaka, asipokiri kisago mpka atajuta. Wanaume wengine kama polisi wa mahabusu.

Boss mbona umeruka?

Ni kumuacha anayekutuhumu athibitishe........... kwa mfano, LINI, WAPI,SAA NGAPI, NA NANI.......................
Hii ndio hiyo kutafuta hoja ya nguvu - hakuna ushahidi, hakuna kosa, hata kama umekosa.

Bora kuuchuna na kujirekebisha na kuacha kabisa, haya mambo ya kukiri kiri hovyo yanaweza leta balaa bure ikala kwangu.[/QUOTE]. Hapo red: Bora nusu ya shari kuliko shari kamili, ingawaje kiustaarabu bora kukiri, hatari zake ni kupunguza mapenzi usiaminike tena.
 

Forum statistics

Threads 1,237,921
Members 475,774
Posts 29,306,478