Utajuaje Kua Umemridhisha Mpenzi

Utajuaje Kua Umemridhisha Mpenzi

Mimi sijui kuweka picha ningeweka ili wengine waone inakuwaje kwa wanawake kutoa maji sio mkojo
 
Kuna baadhi ya dalili unaweza kujua:

1. Ule utelezi kwenye uke unapungua viscosity na kuwa kama maji maji na hii ikitokea ile k inapungua kuwa tight.

2. Upumuaji hubadilika na hii lazima iendane na facial expression hisia. Makelele ya kufake ni tofauti na yale ya kweli maana hayana uhalisia wa kelele.zenyewe.

3. Akishafika ni vigumu kuendelea na tendo na huwa amechoka kama vile aliyetua mzigo mzito.

4. Kama unakutana naye mara kwa mara itakuwa rahisi kujua.
 
Me Wife Kwa Mara Ya Kwanza Alikua Anapiga Makelele Hadi Nikawa Namtuliza,nikazani Anaigiza Dah Kumbe Hapana.Ila Tulivopata Mtoto Kapunguza Makelele..Ila Mdau Umenena Mana Hata Yeye Anasemaga Amechoka Na Anahema Kwa Kushusha Pumzi Afu Anakubana Usichomoke
 
Stamina inahitajika ,kuna watu wanaweza hata mkojolesha Mara 4 -2 in one round ,inalowa ile....hadi inakauka...inaanza kulowa tena na baadae inakauka upya HATAARI
 
Stamina inahitajika ,kuna watu wanaweza hata mkojolesha Mara 4 -2 in one round ,inalowa ile....hadi inakauka...inaanza kulowa tena na baadae inakauka upya HATAARI

Kweli Make Kama Hujala Mechi Itakua Ya Kipuuzi
 
Mpe mambo mazuri na anasa za dunia,maisha bora atafikaa...

Ni Kweli Akiridhika Anafika Kileleni Bila Tabu.Mpe Hela,chakula Kitamu,simu Safi Na Asiwe Na Mawazo Utasikia Vinakuja,vinakuja Huku Umebanwa Kiuno Huchomoki
 
Tobaaaaaa!!! Umenielewa vibaya naamini, suala la kutosheka ni rahisi ila kufika kileleni si rahisi kama mjuavyo,

Ita wanawake 100 waliokua na wapenzi tofauti, walifanya tendo si chini ya miaka 5, waulize wangapi wamewahi kufika kileleni naamini hata 20 hawatofika katika watakao sema wanajua kufika kileleni kunanogaje.

Kifupi wengi wanajua kutosheka kwakua mwanamke yeyote hutosheka ila kwa climax huko habari nyingine, na mwanamke hawezi jua kufika kwa climax hadi itokee afike ndio anaweza kutofautisha kua hii niA na hii 1. Zaidi ni kutosheka tu.

Nina uthingizi nisije kuandika madudu hapa.

Kwani huwa mnafika kileleni au mnafikishwa kileleni?
 
Back
Top Bottom