Huyu jamaa anatangaza solo la mbegu hana loloteSikupingi lakini soko ni changamoto kubwa sana unaenda kwa mwenye duka anakuambia anahitaji kg2 nawe una kg100 utazimaliza lini? mwingine anakuambia hahitaji
Sitafuti soko wakuu, sehemu nilipo hutu tudude tunatafutwa sana. Lakini mnaruhusiwa kuwaza vyovyote vile, hii ndiyo typical Tanzanian mentality. Posts za ujinga hakuna anayebeza ila za kusaidia watu kuinuka mnatoa response za ovyo. Ain’t surprised though.
Unaweza,shida ni sokoVile vimbegu vilivyo vidogo kama chawa wanaokaa kwenye macho ya kuku utaweza kupata kuvuna kilo 500-800 mkuu?
Acha tu nilime maembeu
Nimelima ila soko lilitaka kuniuaUnaweza,shida ni soko