Utajiri halali! Dhana isiyo na chembe ya ukweli

Utajiri halali! Dhana isiyo na chembe ya ukweli

Kwa tusiojua tafsiri ya utajiri ni kupata faida na ziada ya faida ambayo sasa itakufanya uitumie kufanya uwekezaji mwingine kwa nia ya kuongeza ile faida na ziada maradufu
afadhali umejibu

Na ile tafsiri ya maendeleo..tunaweza kuiweka wapi..?
 
Eti Peter Zakaria yuko wapi!
maswali mengine jamani,mwe!
Shikamooooo,Kaka Mshana Jr!!!
 
Bado sijaelewa

Naomba kuuliza_tajiri ni mtu wa namna gani..? au nini maana ya utajiri..?
Kwa tusiojua tafsiri ya utajiri ni kupata faida na ziada ya faida ambayo sasa itakufanya uitumie kufanya uwekezaji mwingine kwa nia ya kuongeza ile faida na ziada marad
 
Unatutisha sie tunaoanza kutafuta utajiri usiku na mchana
 
yaani ulime mwenyewe upange bei mwenyeee pia.sasa unamuuzia nani.labda mapera ndio unaweza kufanya hivyo lkn sio mazao ya biashara.

Hizo fkra na mifumo ya unyonyaji na ukandamizaji ndiyo inayosababisha matatizo na kuzalisha umasikini hebu tuliza kichwa chako, halafu ufikirie wale wanaounda magari kule japani na ujurumani ni nani anawapangia bei ya biashara za magari yao?
Njia za utafutaji ni nyingi huyu anaunda magari yule analima korosho wote hawa ni wazalishaji wa biashsara iweje mwenye magari awe huru na biashara yake mwenyekorosho awekewe mizengwe yaani eti wawepo watu pembeni wananingiza goroli zao kupanga bei yule anayetoka jasho la msuli wa mgongo kuilima korosho hajuwi kubanga bei wala kuuuza zao lake hee? Fankuromaddona.
 
Msingi wa kuelekea kwenye utajiri

Hatua ya kwanza
Elimu ya wastani.. Secondary mpaka chuo
Kuanzisha biashara kwa msingi kiduchu au msingi wa kawaida
Kupata makazi na mahitaji muhimu
Kustawisha biashara na kuanza kutengeneza faida ya kawaida... Mpaka hapa hakuna shida kabisa

Hatua ya pili
Hapa biashara imestawi sasa na faida yenye ziada nzuri ipo... Linakuja wazo la kupanua biashara kwa kuwekeza kwenye maeneo mengine
Ukiwa sasa ni mbobezi kiasi chake unawekeza kwenye maeneo mengine mawili matatu na mambo yanakuwa alhamdulilah... Unaaza kukutana na marafiki wapya, status za juu kidogo.... Wanakusimulia mafanikio... Una anza kuvutiwa na kutamani mafanikio zaidi...
Ukiwaangalia wamekuzidi kwa magari ya gharama, majumba vitega uchumi nknk... Unatamani kufanana nao... Na shida ina anzia hapa

Hatua ya tatu
Utajiri wa dhambi
Unampata mmoja unayemwamini kati ya wale... Anakutamanisha na kukushawishi ujiunge na chama cha mafanikio kwa kutumia njia za mkato
Unaanza kufundishwa biashara za magendo
Unaanza kufundishwa biashara za dhuluma
Unaaza kufundishwa kutoa makafara na kufanya mazindiko
Unaaza kufundishwa kufanya biashara haramu
Unashawishika na kujaribu... Matokeo yanakuwa chanya.... Shap kwa haraka unakuwa wa next level

Hatua ya nne
Uko kwenye mafanikio, unaitwa milionea ama bilionea.... Jina wengi wangependa waitwe... Una heshima na nafasi katika jamii... Unatambulika na kuwa mfano na alama ya mafanikio.... Lakini mara unaambiwa fulani ni mnoko sana usipomfix mapema ataharibu mtandao wako wa biashara... Unatafakari yeye na utajiri wako kipi kikubwa... Unamwondoa...
Unaambiwa safari hii bila kafara la binadamu utaanguka... Kwahiyo chagua aanguke nani...
Utajiri ni mtamu asikwambie mtu... Akuambiaye kuna utajiri wa halali hajui nini maana ya utajiri au ana maanisha utajiri level one
 
Define kwanza utajiri? Ni pesa/mali kiasi gani? Hiyo mistari ya ngamia na tundu la sindano nilivyoelewa mimi ni kwamba ni vigumu mtu kutajirika sana bila kucheza faulo a.k.a dhambi...na ukiangalia ni kweli matajiri wengi (sio wote) aidha wamedhurumu au washirikina au vyote
 
Msingi wa kuelekea kwenye utajiri

Hatua ya kwanza
Elimu ya wastani.. Secondary mpaka chuo
Kuanzisha biashara kwa msingi kiduchu au msingi wa kawaida
Kupata makazi na mahitaji muhimu
Kustawisha biashara na kuanza kutengeneza faida ya kawaida... Mpaka hapa hakuna shida kabisa

Hatua ya pili
Hapa biashara imestawi sasa na faida yenye ziada nzuri ipo... Linakuja wazo la kupanua biashara kwa kuwekeza kwenye maeneo mengine
Ukiwa sasa ni mbobezi kiasi chake unawekeza kwenye maeneo mengine mawili matatu na mambo yanakuwa alhamdulilah... Unaaza kukutana na marafiki wapya, status za juu kidogo.... Wanakusimulia mafanikio... Una anza kuvutiwa na kutamani mafanikio zaidi...
Ukiwaangalia wamekuzidi kwa magari ya gharama, majumba vitega uchumi nknk... Unatamani kufanana nao... Na shida ina anzia hapa

Hatua ya tatu
Utajiri wa dhambi
Unampata mmoja unayemwamini kati ya wale... Anakutamanisha na kukushawishi ujiunge na chama cha mafanikio kwa kutumia njia za mkato
Unaanza kufundishwa biashara za magendo
Unaanza kufundishwa biashara za dhuluma
Unaaza kufundishwa kutoa makafara na kufanya mazindiko
Unaaza kufundishwa kufanya biashara haramu
Unashawishika na kujaribu... Matokeo yanakuwa chanya.... Shap kwa haraka unakuwa wa next level

Hatua ya nne
Uko kwenye mafanikio, unaitwa milionea ama bilionea.... Jina wengi wangependa waitwe... Una heshima na nafasi katika jamii... Unatambulika na kuwa mfano na alama ya mafanikio.... Lakini mara unaambiwa fulani ni mnoko sana usipomfix mapema ataharibu mtandao wako wa biashara... Unatafakari yeye na utajiri wako kipi kikubwa... Unamwondoa...
Unaambiwa safari hii bila kafara la binadamu utaanguka... Kwahiyo chagua aanguke nani...
Utajiri ni mtamu asikwambie mtu... Akuambiaye kuna utajiri wa halali hajui nini maana ya utajiri au ana maanisha utajiri level one
Hapa umetoa ufafanuzi mzuri kwa matajiri wa Afrika ...
 
100% kwa mtu alielelewa kwenye familia yenye pesa atakubaliana na wewe, i have exprienced it utajiri ni zaidi ya yale tuyaonayo kwa macho. Wanayoyafanya matajiri yanatisha i have seen with my own eyes kwa mzee wangu enzi zake. Nmejikuta najua kila aina ya rangi za wanyama na kazi zao, nikifika dukani kwa mtu i can easily tell anatumia dawa gani! Inaogopesha sana inafika kipindi siutamni utajiri! Sometimes naweza kulipa nauli lkn nikiona vitu fulani fulani kwenye mabasi natafuta gari nyingine . Worse eneough mzee wangu ni Mkatoliki mzuri sana its hard to believe kwao kutoa kafara, kuzurumu,kuroga ni maisha ya kila siku na kitu cha kawaida
Dunia ni ngumu sana zaidi ya ionekanavyo kwa macho, kutamani kuwa bahkresa au mengi si vibaya lkn ukipewa viti vyao ukalie hata saa humalizi. Kuna siri nyingi sana za utajiri hawataji kwenye media, watakwambia work hard, believe in urself, na blaa blaaa zingine lkn hawatakwambia siri halisi.
 
Hata urais ni ivyoivyo. Tena kuna mmoja akienda kusalimia,mgonjwa aponi. Tuone mwinyi kama atapona
[emoji44][emoji44][emoji44][emoji848][emoji848][emoji144][emoji144][emoji144][emoji144]
 
100% kwa mtu alielelewa kwenye familia yenye pesa atakubaliana na wewe, i have exprienced it utajiri ni zaidi ya yale tuyaonayo kwa macho. Wanayoyafanya matajiri yanatisha i have seen with my own eyes kwa mzee wangu enzi zake. Nmejikuta najua kila aina ya rangi za wanyama na kazi zao, nikifika dukani kwa mtu i can easily tell anatumia dawa gani! Inaogopesha sana inafika kipindi siutamni utajiri! Sometimes naweza kulipa nauli lkn nikiona vitu fulani fulani kwenye mabasi natafuta gari nyingine . Worse eneough mzee wangu ni Mkatoliki mzuri sana its hard to believe kwao kutoa kafara, kuzurumu,kuroga ni maisha ya kila siku na kitu cha kawaida
Dunia ni ngumu sana zaidi ya ionekanavyo kwa macho, kutamani kuwa bahkresa au mengi si vibaya lkn ukipewa viti vyao ukalie hata saa humalizi. Kuna siri nyingi sana za utajiri hawataji kwenye media, watakwambia work hard, believe in urself, na blaa blaaa zingine lkn hawatakwambia siri halisi.
Kuna watu nina uhakika kuna maisha hawaja experience ama la utajiri kwao ni kuwa na nyumba gari na kamradi huku bank una kama 20M hivi..... Kuna dunia ya siri za utajiri, Kama huna moyo hukai
 
Back
Top Bottom