Utajiri halali! Dhana isiyo na chembe ya ukweli

Utajiri halali! Dhana isiyo na chembe ya ukweli

Kwenye huu uzi ndio utajua kwamba Wana jf wengi si matajiri kama wanavyojitapaga humu!
. Maana sioni hata mmoja anaekuja kuelezea utajirj wake kama ni wa halali au la!
Aisee mbona mi ni tajiri saaaana tena kuliko hata hao unaowajua wewe lakini katika utajiri wangu namba 1 ni Yesu maana ndiye anayenipigania katika kila hali na hatua yoyote ile ya maisha.

Karibu sana nikusaidie kukueleza ninefanyaje hadi nimekuwa tajiri Mpendwa.
 
Ndo mana mimi nafaiti faiti niwe na vitu vikuu vitatu tuuuuuuuuuuuuuuuu.

Mke mzuri(na watoto)

Nyumba ya kukaa

Usafiri

Kibiashara cha kuingiza pesa ya kula na kubakia katika levo ambayo sitokaa kuhangaika kula ya siku au wiki au mwezi.

Full stop,hayo mengine sijui uwe na gari kumi,mara hivi na vile mimi siwezi aiseeee
Hoja bomba sana Mr
 
Ndio, ila kwa dunia ya sahivi ukiwa tajiri hlf watu wanajua, ku-maintain status ni muhimu, la sivyo ukifilisika unachekwa, unakimbiwa, unadhihakiwa, na kutengwa Khantwe
Katika kumaintain status huko ndio unajikuta umeingia kwenye njia tofauti sasa
 
Mimi naamini unaweza kutajirika bila dhuluma lakini wapita njia kama mtoa mada hawataacha kusema ' utajiri wake Una Siri nyingi'
+1
Na ndo maana umasikini umetamalaki kwenye jamii zetu, dhana kama hizi za chuki za wazi kabisa juu ya waliofanikiwa ,zinatengeneza hofu ya juu kabisa kwa wenye jitihada za kupambana na maisha
 
Maneno ya Mungu yanasema hivi.... Ni rahisi kwa ngamia(sio mnyama) kupenya kwenye tundu la sindano kuliko tajiri kuurithi ufalme wa Mungu....!
Warithi wa ufalme wa Mungu ni akina nani? Wana sifa na vigezo gani? Ni wanyofu na wasafi wa moyo, watenda haki waliojitenga na dhambi na matendo yote ya giza, wasiodhulumu wala kupora cha mhitaji...
Ili uweze kuwa tajiri ama ili uweze kuupata utajiri kwa kiasi kikubwa itabidi ujitenge na matendo ya unyofu, huruma, utu wema na ushikamane na ulimwengu wa giza, makafara dhuluma na ni lazima uwe na roho ngumu na katili japo kwa kificho....!
Itabidi utafute njia za kupata bidhaa kwa bei rahisi sana halafu uuze kwa faida kubwa
Itabidi uwe mkwepa kodi na mdanganyifu kwenye mapato kwa nia ya kutunisha kibubu chako
Itabidi ununue hata kuuza mali ya wizi, dhuluma ama magendo ili tu usitetereke kiuchumi
Itabidi waajiriwa wako uwalipe kidogo lakini wazalishe kingi
Itabidi ufanye makafara na ushirikina kwa nia ya kulinda utajiri na himaya yako
Itabidi utumie mbinu zote halali na haramu ili kuendelea kukuza na kutunisha akaunti zako na biashara zako..

Ukishafanikiwa kimaisha na kuwa mfanyabiashara tajiri kwa viwango tofauti, kiunafiki kabisa na kuficha makucha yako, utairudia jamii kwa kutoa sadaka, misaada na zaka kwenye nyumba za ibada na majukwaa ya kijamii.. Hutafanya kwa siri kwakuwa unataka usafishike mbele za macho ya jamiii... Lakini kile unachokoa ni sehemu ndogo kabisa kwenye kile ulichowaibia wale unaowapa kwa mlango wa misaada....

Yote juu ya yote tunauhitaji utajiri kwa nguvu zetu zote ili kukidhi mahitaji ya natamanio ya kimwili na starehe za dunia, sifa na utukufu wa kununua.... Lakini asikudanganye mtu hakuna utajiri wa haki hata siku moja

Nafikiri hoja yako hii umeitazamia kupitia tundu la ufunguo, utakapofungua mlango utawaona jamaa waliojaliwa utajiri kupitia visima vya mafuta uwani mwao, hawa hawana mganga wa kienyeji wala kumdhulum mtu, wala freemanson,wanachota mali toka ardhini
 
Nafikiri hoja yako hii umeitazamia kupitia tundu la ufunguo, utakapofungua mlango utawaona jamaa waliojaliwa utajiri kupitia visima vya mafuta uwani mwao, hawa hawana mganga wa kienyeji wala kumdhulum mtu, wala freemanson,wanachota mali toka ardhini
Umewaza kimo cha mbilikimo tena huko ndio kuna umafia kuliko unavyodhani... Wao ndio huamua soko liweje kwahiyo wanaweza kuamua kuzalisha kidogo au kingi kulingana na mahitaji ya nyakati... Lakini pia fuatilia vema laana ya mafuta utajua mengi
 
Katika mtihani ambao huwa naomba nisiupate basi ni ukwasi uliopitiliza,ukiwa tajiri majukumu yanaongezeka unakuwa
rizki za wengine moja kwa moja(Zaka) wakati huo huo unaichungulia mali yako isipungue,hakuna anayeridhika na utajiri hivyo basi utataka uongezeke.kwa misingi hiyo nadhani ni wachache sana wanaotoka kwenye huo mfano mdogo...
Iwapo mtu anaamini maisha baada ya kifo,pepo/mbingu kuwa tajiri kuna utofauti wa kufika huko japo umasikini nao sio guarantee ya urahisi huo,dhana ya utajiri wa halali ni ngumu sana japo kwa upande flani wanaweza wakawepo wa kuhesabika ambao wanamantain hali zao bila ya dhulma i.e....halafu sio kila anayekubaliana na hili ni maskini au sio tajiri,ila mimisijaupata bado.
 
Ni ubepari (ukiondoa hilo la ushirikina). Tatizo hata ujamaa pia haujawahi kufanikiwa. Ujamaa unataka wote muwe wanyoofu, wote mchape kazi sawa, nk nk. Binadamu tupo tofauti. Labda ukomunisti?
 
Huwa natamani niwakusanye matajiri waliokoka niwaulize wanamanage vipi kuwa matajiri na utitiri huu wa makodi pamoja na figisu zilizipo kila kona. Wanawezaje kufanya yote hayo kwa uaminifu na bado wakaendelea kuwa matajiri, how??? Maana naona watu wafanyabiashara wengine pamoja na janjajanja nyingi lakini bado tu hali ngumu.. Au ndio Mungu anawabariki sawasawa na neno la Kumb 28..
 
Mkuu agiza na Jibapa kabisa. Unasikia maneno ya kina Chris Mauki kuwa jibane, tunza akiba utakua tajiri, aanakubania na pua, *** off....

Utajiri wowote ni haramu. Either kuua, kudhulumu au kuiba.
 
Umewaza kimo cha mbilikimo tena huko ndio kuna umafia kuliko unavyodhani... Wao ndio huamua soko liweje kwahiyo wanaweza kuamua kuzalisha kidogo au kingi kulingana na mahitaji ya nyakati... Lakini pia fuatilia vema laana ya mafuta utajua mengi
Mkuu kuna watu hawajakuelewa vizuri mbona wamejikita kwenye ushirikina na Freemason
 
Umewaza kimo cha mbilikimo tena huko ndio kuna umafia kuliko unavyodhani... Wao ndio huamua soko liweje kwahiyo wanaweza kuamua kuzalisha kidogo au kingi kulingana na mahitaji ya nyakati... Lakini pia fuatilia vema laana ya mafuta utajua mengi

Heeee !!!!!! hakuna lana wewe katika mali alioweka mungu aridhini Kwa matumizi yawanaadamu, halafu hapo unajikanganya(contradict) matumizi bora na ya mwenye busara huzalisha au kununua kufuatana na mahitaji huo ndio uadilifu unacholaumu nini? Unataka wafanye israfu?
 
Ndo mana mimi nafaiti faiti niwe na vitu vikuu vitatu tuuuuuuuuuuuuuuuu.

Mke mzuri(na watoto)

Nyumba ya kukaa

Usafiri

Kibiashara cha kuingiza pesa ya kula na kubakia katika levo ambayo sitokaa kuhangaika kula ya siku au wiki au mwezi.

Full stop,hayo mengine sijui uwe na gari kumi,mara hivi na vile mimi siwezi aiseeee
Wote tukiwaza hivi tutakua na taifa lamzezeta kwasababu ukipata tatizo tu umejikalia nahakuna wakukusaidia
 
Kwani hamna njia halali au scientific za kulinda utajiri wako?
jibu ni kwamba hakuna njia halali ya utajiri.alafu mleta mada ameelezea Kwa kirefu lkn watu wamebezi upande mmoja tu Wa ushirikina .wamesahau kuna kudhulumu .kukwepa kodi. wizi.kuuwa kishirikina au kuwauwa wale wote unaoona ni kikwazo kwako katika kufanikisha biashara fulani ambayo itakupa pesa nyingi nao wanaonekana ni kikwazo.
 
Back
Top Bottom