Utafutaji wa waliolipuwa mkutano wa chadema.

Mfamaji

JF-Expert Member
Nov 6, 2007
6,631
1,926
Ndugu wanajamvi. Nawasalimu wote itifaki ikizingatiwa.

Sote tunafahamu kwamba upinzani mkubwa katika uchaguzi wa madiwani ulikuwa kati ya CCM na CHADEMA.
Takwimu zinaonyesha CHADEMA walikuwa wanafanya vizuri zaidi maana Arusha inafahamika kuwa ni ngome ya CHADEMA.

Sote tuliona na kushuhudia makamu wa Katibu Mkuu wa CCM mwingulu nchemba akiwa Arusha na magwanda ya kijeshi ya China.

Sote tulishihudia na kuona kikundi cha kijeshi cha Mwingulu ndani ya CCM huko Mbeya.

sote tunafahamu harakati zake za video za kutunga za kigaidi dhidi ya CHADEMA,

Sote tunajua kupitia Nchemba mwenyewe kwamba alikuwa China kwa siku kadhaa baada ya Tume ya Uchaguzi kutangaza chaguzi hizi.

Sote tunajua na tumemsikia na video yake iko humu JF na U tube akiwaambiwa wananchi wa Arusha kwamba wakihidhuria mikutano ya CHADEMA watakufa.

Sote tumeambiwa hadi na Waziri Mkuu Pinda kuwa mabomu hayo yalikuwa ya mwaka huu toka China.

Hivi wakuu huo upelelezi wa polisi ndio upi tena wakati kila lead iko wazi hata kwa wasiokuwa wapelelezi?

Hivi mpinzani wako akikuambia utakufa na baada ya masaa machache ukauawa kweli, Je huyo mpinzani wako hawajibiki kama mtuhumiwa namba moja?

Je si yeye aliyeingiza mabomu na risasi za kichina na kuwatumia FFU kupiga hayo mabomu, na kujaribu kupiga tank la petroli la gari la matanagazo ya CHADEMA lilikuwa karibu sana na jukwaa kuu ili lilipuke na kuangamiza maelfu ya watu waliokuwepo sambmba kabisa na mlipuko wa bomu?

Leo nimemwona Mwingulu bungeni nikasikitika sana. Viongozi wa Jeshi la Polisi fahamuni hamkuwekwa hapo kuangamiza
wananchi na kuwakingia kifua wauaji kama huyu. Msipomkamata huyu hao wengine wote watakuwa feki kama yule Ambrosi mnaemshilikia bila kosa.



View attachment 98397
 
:embarassed2::embarassed2::embarassed2::embarassed2::embarassed2::embarassed2::embarassed2::embarassed2: Time will tell
 
Labda polisi wanavizia CDM wamkamate wampeleke polisi....kazi yao ni kusubiri ushahidi ofisini.

Naelewa maana ya polisi jamii sasa.
 
Hivi mwigulu Nchemba alikuwa wapi kwa alipo andika uzi huu (soma)

icon1.png
Mwigulu: Nilikuwa safari kikazi kwa siku 12, nimerejea


Ndg wana JF,

Nilikuwa safarini kwa takribani siku 12 nje ya nchi. Namshukuru mungu nimerudi salama.

Niliamua kuwa off ili kutoa uzito unaostahili kwenye mambo yaliyonipeleka. Nimeona uzi unasema kuna mambo mengi yametokea na uzushi mwingi umetokea na hata wengine kusema nimepotea.

Nilikuwa kwenye majukumu muhimu ya kitaifa, niko tayari kufafanua kama uzi ulivyonialika



kwenye uzi aliounazisha tar 16/05/13 alisema alikuwa nje ya nchi alikwa wapi huyu jamaa, tukumbuke aliaonekana akiwa na Kofia yenye kidot chekundu (nyota) kwenye kofia yake baada ya safari yake: Swali alikwa wapi!!? Nimeweka uzi hapa muda mfupi uliopita umetaifishwa
attachment.php
 
Hivi huyu Mwigulu Nchemba ni nani hasa, the Hulk ambaye yeye hana mwili wa kibinadamu? Si ana mwili wa damu na nyama kama watu wengine? Kwa nini basi anajifanya kama yuko above wanadamu wengine?
 
WanaJF bila kujali itikadi zetu,tujiulize kwa pamoja kwanini yeye ndiyo anatajwa sana!?
 
Hivi huyu Mwigulu Nchemba ni nani hasa, the Hulk ambaye yeye hana mwili wa kibinadamu? Si ana mwili wa damu na nyama kama watu wengine? Kwa nini basi anajifanya kama yuko above wanadamu wengine?

hizo ni hisia zako. mbona slaa alisema nchi haitotawalika. alikua anamaanisha nini? unajua kwa nini hayupo nchini hali ya kuwa alijua kuna uchaguzi muhimu? tafakari!
 
Mwigilu ni bora zaidi ukajisafisha maana umma unakutuhumu kwamba wewe ndiyo uliyechora dili lote la kule arusha; please njoo hadharani ujitete ili watu wakuelewe!! sababu umma ukikuchukia utapeleka wapi sura yako; wewe bado kijana na una miaka mingi sana ya kufanya siasa; wana ccm wenzako hasa wazee wasikutumie kama ngazi ya kubaki madarakani, kuwa mjanja.
 
Hivi huyu Mwigulu Nchemba ni nani hasa, the Hulk ambaye yeye hana mwili wa kibinadamu? Si ana mwili wa damu na nyama kama watu wengine? Kwa nini basi anajifanya kama yuko above wanadamu wengine?


Ukivaa mavazi ya kijani lazima uwe hivyo!
 
Mwigilu ni bora zaidi ukajisafisha maana umma unakutuhumu kwamba wewe ndiyo uliyechora dili lote la kule arusha; please njoo hadharani ujitete ili watu wakuelewe!! sababu umma ukikuchukia utapeleka wapi sura yako; wewe bado kijana na una miaka mingi sana ya kufanya siasa; wana ccm wenzako hasa wazee wasikutumie kama ngazi ya kubaki madarakani, kuwa mjanja.
 
Ingekuwa ni kiongozi wa cdm ametajwa mara nyingi hivi nadhani saa hizi angekuwa lupango muda mrefu. Mbona ushahidi wa kuchonga kwenye you tube kuhusu Lwakatare wa mara moja tu akawekwa lupango, iweje leo Mwigulu anaongozwa na kutajwa na watu zaidi ya nusu wanaochangia haswa kwenye mitandao ya kijamii hakamwati. Ni hivi lazima machafuko yatatokea tu hata kama mtaimba nyimbo za amani ila tanajua nini mnawafanyia watanzania. Hapa ni kuanzia mwenyekiti wa ccm na viongozi baadhi wa CCM wakiwatumia watendaji wa serekali kwa lengo la kubakia madarakani bila ridhaa. Hata wakiongea utawaona jinsi dhamira zinavyowasuta. Mtatajana mud si mrefu penda msipende.
 
mwigulu mwigulu kwann asiuawe nae kama anavyowaua watu wasio na hatia. Kuhushulia mkutano siyo tatizo kama wew una ugomvi na viongizi wa chadema basi ungewafuata hata makwao na kuwauasiyo kuua ndugu zetu nakuchukia sana. Watanzania thbadilikeni kwan kwa sasajeshi la polisi linatumiwa kuhujumu wananchi wasio na hatia Mungu atusaidie jaman watanzania tunakoelekea kubaya. Chadema kama mnayshaidi kwa nn longolongo toeni hadharani yuone kama vyombo vya usalama vitaEgemea wapi
 
Kuna ulazima wa kutafakari hili suala la Bomu la Arusha vizuri,kimsingi Mwingulu ni mtu hatari sana kwa siasa za nchi hii anajionyesha hadharani yupo tayari kufanya chochote ili kuinusulu ccm,tangu apewe nafasi ya naibu katibu mkuu,na pia kusiwi na mwenyekiti wake kuwa aliwachana wapinzani,wakati,hakuna jipya na kwa mujibu wake mwenyewe anadai alikuwa China, bomu limetengeneza huko hakika huhitaji akili ya chuo kikuu kujua hili kuwa Mwingilu is all behind this.
 
hizo ni hisia zako. mbona slaa alisema nchi haitotawalika. alikua anamaanisha nini? unajua kwa nini hayupo nchini hali ya kuwa alijua kuna uchaguzi muhimu? tafakari!

Kwani mwenyekiti CCM taifa alikuwepo?
 
Back
Top Bottom