Utabiri wangu: Makonda kurudishwa ukuu wa mkoa

Utabiri wangu: Makonda kurudishwa ukuu wa mkoa

Huyu mama ssipoangalia atafeli vibaya sana ( massive failure) humu mtandaoni ndio kuna vetting ya ukweli mtupu , naona teuzi zote mbili kafeli amefanya kubadilisha tu na sio kutoa wabaya , kitu ambacho ni kosa , sasa twende kwenye wakuu wa mikoa na wilaya awarudishe na kuwabadilisha kazi ambao wamevunja sheria , katiba , wamekiuka haki za binadamu , utawala bora , demokrasia , afanye aonavyo time will tell , sisi kumuomba mwenyezi Mungu kwa ajili ya vifutu hatuchoki tutaomba tena na tena .
Umenikumbusha enzi ya mzee Mwinyi,awamu ya pili. Ndiko tunako rudi.
 
Makonda aliwahi kumvimbia Mpango juu kukataa kulipia makontena yake ya furniture. Lakn aliweka nginga mpaka mwisho. Kwahyo makonda na makamu wa rais wa sasa mbalimbali
 
Huyo apewe ukuu wa Wilaya ya huko kwao Koromije ili akaanze kujifunza namna ya kuishi na watu pamoja na athletic za leadership.
 
Makonda hafai kuwa kiongozi hana jipya...zaidi ya drama zake za kwenye social media. Ni mweupe mno..kichwani.
 
Makonda ni kiongozi mzuri na mchapa kazi sana japo hakuna binadamu asiye na mapungufu. Kama kijana mchango wake bado ni wa muhimu sana katika ujenzi wa Taifa letu.

Ni suala la muda tu ila namuona Makonda akirudishwa kwenye ukuu wa mkoa nafasi ya juu zaidi
Sishangai maana kuna tetesi ziliwahi vuma huko nyuma kuwa yeye na ...... wana ....
Naomba niishie hapo .
Kigogo aliitoaga hiyo.
 
katika watu wanaokula 'laha' Duniani yeye ni namba moja hivyo sidhani kama atakubali uteuzi
 
Makonda ni kiongozi mzuri na mchapa kazi sana japo hakuna binadamu asiye na mapungufu. Kama kijana mchango wake bado ni wa muhimu sana katika ujenzi wa Taifa letu.

Ni suala la muda tu ila namuona Makonda akirudishwa kwenye ukuu wa mkoa nafasi ya juu zaidi
Mbona mnahabgaika sana na Makonda? Amewahi kuwaambia kuwa hana uwezo wa kuishi bipa ya kuwa mkuu wa mkoa?

Fanyeni kazi mnaweza kujipangia kuliko kuliko kusubiria kazi za kudra.
 
Makonda ni kiongozi mzuri na mchapa kazi sana japo hakuna binadamu asiye na mapungufu. Kama kijana mchango wake bado ni wa muhimu sana katika ujenzi wa Taifa letu.

Ni suala la muda tu ila namuona Makonda akirudishwa kwenye ukuu wa mkoa nafasi ya juu zaidi
utabiri wako ni mzuri, ila kila zama na kitabu chake, usishangae akapandishwa pia mahakamani kujibu tuhuma za matumizi mabaya ya madaraka, watu kuuwawa na kukutwa kwenye viroba au hata kupigwa risasi LISSU
 
Makonda ni kiongozi mzuri na mchapa kazi sana japo hakuna binadamu asiye na mapungufu. Kama kijana mchango wake bado ni wa muhimu sana katika ujenzi wa Taifa letu.

Ni suala la muda tu ila namuona Makonda akirudishwa kwenye ukuu wa mkoa nafasi ya juu zaidi
Kama anakula raha kuliko watu wote Duniani, huo ukuu wa mkoa ni kujidharirisha tu. Aendelee kula raha tu..
 
Back
Top Bottom