Utabiri wangu: Makonda kurudishwa ukuu wa mkoa

Mtini

JF-Expert Member
Apr 28, 2011
1,402
2,000
Makonda ni kiongozi mzuri na mchapa kazi sana japo hakuna binadamu asiye na mapungufu. Kama kijana mchango wake bado ni wa muhimu sana katika ujenzi wa Taifa letu.

Ni suala la muda tu ila namuona Makonda akirudishwa kwenye ukuu wa mkoa nafasi ya juu zaidi
 

sala na kazi

JF-Expert Member
Aug 19, 2017
4,888
2,000
Itoshe na mimi kuweka bandiko langu hapa,niwe mmoja wa shuhuda wa baadae..

Itoshe kusema imeisha hiyo!

Suala la muda tuu ..

Nina imani tutarudi humu kwenye huu uzi
 

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
14,898
2,000
Makonda ni kiongozi mzuri na mchapa kazi sana japo hakuna binadamu asiye na mapungufu. Kama kijana mchango wake bado ni wa muhimu sana katika ujenzi wa Taifa letu.

Ni suala la muda tu ila namuona Makonda akirudishwa kwenye ukuu wa mkoa nafasi ya juu zaidi
Kama hao Tiss wanafanya kazi kweli, hebu waangalie aliyoyafanya jamaa , kama kweli yanalingana na mapato ya mkuu wa mkoa, tena kwa miaka minne na nusu tu.

Odhis *
 

cheeter

JF-Expert Member
Apr 19, 2011
478
250
Kama kumrudisha Makamba Jr imeshindikana... Basi ndivyo hivyo hivyo itavyoshindikana kumrudisha Makonda
Kumbuka Makonda alimtabiria mama kuwa makamu wa Rais na ikatokea na alishawai kusema yeye kama kijana anampenda sana mama....Hapa mimi naona mama atalipa fadhila tu.,makonda atapewa kazi.
 

Ahyan

JF-Expert Member
Jun 7, 2019
441
1,000
Kumbuka Makonda alimtabiria mama kuwa makamu wa Rais na ikatokea na alishawai kusema yeye kama kijana anampenda sana mama....Hapa mimi naona mama atalipa fadhila tu.,makonda atapewa kazi.
Hawezi lipa fadhila... Sababu mama kwa sasa ni kama anatembea na Tune ya waTz... Hasa wenye kuleta mijadala mitandaoni... Rejea huyo aliyeteuliwa na kutenguliwa ndani ya masaa 12
 

nagG

JF-Expert Member
Oct 26, 2015
253
250
Makonda ni kiongozi mzuri na mchapa kazi sana japo hakuna binadamu asiye na mapungufu. Kama kijana mchango wake bado ni wa muhimu sana katika ujenzi wa Taifa letu.

Ni suala la muda tu ila namuona Makonda akirudishwa kwenye ukuu wa mkoa nafasi ya juu zaidi
makonda akirudishwa na wale ndugu zetu waliotolewa sababu wamefoji vyeti nao warudishwe
 

okiwira

JF-Expert Member
Jul 23, 2018
1,910
2,000
Makonda ni kiongozi mzuri na mchapa kazi sana japo hakuna binadamu asiye na mapungufu. Kama kijana mchango wake bado ni wa muhimu sana katika ujenzi wa Taifa letu.

Ni suala la muda tu ila namuona Makonda akirudishwa kwenye ukuu wa mkoa nafasi ya juu zaidi
Unawatisha watu wasirudi DARESALAMA?
 

dndagula

JF-Expert Member
Jul 24, 2016
662
1,000
Makonda ni kiongozi mzuri na mchapa kazi sana japo hakuna binadamu asiye na mapungufu. Kama kijana mchango wake bado ni wa muhimu sana katika ujenzi wa Taifa letu.

Ni suala la muda tu ila namuona Makonda akirudishwa kwenye ukuu wa mkoa nafasi ya juu zaidi
Mkoa wa Mwanza Makonda au yule mzee wa Simiyu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom