uswahilini tungalisema uchawi

danali

JF-Expert Member
Jan 30, 2012
1,136
1,666
hii boti imegusa maji ama haijagusa
 

Attachments

  • mk.jpg
    mk.jpg
    85.9 KB · Views: 353

mwaJ

JF-Expert Member
Sep 27, 2007
4,074
2,939
Mseme uchawi kwanini? Mbona boti iko juu ya maji kama inavyotakiwa? Kinachokuzingua hapo ni hicho kivuli cha boti ambacho kinafanya boti ionekane kama vile ina hang hewani yaani haijagusa maji. Tazama vizuri.
 

Watu8

Platinum Member
Feb 19, 2010
61,376
66,360
Ni ubovu tu wa macho yako...we huoni miguu ya huyo mdau hapo nyuma inagusa maji kabisa, pia hiyo nanga ipo majini tayari...

attachment.php
 

Ringo Edmund

JF-Expert Member
May 10, 2010
4,882
1,124
iko kwenye maji angalia mtu karibu na injini kaingiza miguu majini na angalia nanga imetumbukia majini na kama ingekuwa hewani ile nanga ngekuja kuzama hapo kwenye kivuli.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

1 Reactions
Reply
Top Bottom