"Uswahili ama Mswahili" ana tatizo gani?

"Uswahili ama Mswahili" ana tatizo gani?

Fene

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2021
Posts
2,945
Reaction score
4,827
Habari wakuu

Wakuu imekuwa kawaida sana katika harakati zetu za kila siku na jamii kiujumla kusikia mtu akisema acha "uswahili"
Ama kusikia mtu akisema yule jamaa Mswahili sana,
Au kumsikia mtu akisema mi siwezi kuishi uswahilini

Swali: ukizingatia sisi ndio waswahili wenyewe, je uswahili una tatizo gani?
0.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mleta mada Unamaanisha Gwajima ni mswahili? au nimekosea kusoma
 
Uswahili ni kama mjumuisho wa tabia nyingi chafu ( sio chafu zote) zinazofanywa na binadamu hasa wanyonge/masikini Mfano. kuwa na salamu ndeeefu yenye unafki + u'sanifu ndani yake ( Upo boss kubwaa, nakuona bwana !, maji makubwa nini !, ), kuzungumza masuala ya mtu kama kiburudisho (Shoga una habari mtoto wa baba naaa kaferi ; wee usiniambie, ) nk

Uswahili ni Variable si tatizo kwa wote. Uswahili unakera, uswahili unakwamisha, uswahili unafitinisha nk
 
uswahili ni kama mjumuisho wa tabia nyingi chafu ( sio chafu zote) zinazofanywa na binadamu hasa wanyongwe/masikini Mfano. kuwa na salamu ndeeefu yenye unafki + u'sanifu ndani yake ( Upo boss kubwaa, nakuona bwana !, maji makubwa nini !, ), kuzungumza masuala ya mtu kama kiburudisho (Shoga una habari mtoto wa baba naaa kaferi ; wee usiniambie, ) nk

Uswahili ni Variable si tatizo kwa wote. Uswahili unakera, uswahili unakwamisha, uswahili unafitinisha nk
Pogo kabisa!!
 
Mswahili Ni Kama mtu wa Gongo la Mboto au Mbagala, ustaarabu kwake Ni ziro.
Akikopa halipi
Akiazima harudishi
Kuwasema wenzie vibaya ndio yeye,
Anapenda mchiriku na mnanda
Wake zao wanavaa madera
kwa hii comment yako kweli wewe ndio mswahili
 
Yaani kuwa na kiroho roho fulani hivi kibaya kibaya kwa mfano unakuta mtu ana jiweza fresh kichumi ila hapendi wengine wapate/wafanikiwe kama yeye yaani .. mswahili mtu fulani apendeze yeye tu au ale yeye vizuri ila wakipendeza wenzake au wakila vizuri anachukia ile ki kweli kweli kabsa na kibaya zaidi yeye akiwa na kuku wawili tu wewe hata uwe na ng’ombe mia nane atakuona mpumbavu.. mtu fulani hivi asiyependa wengine wafanikiwe.. wana roho mbaya hawa wakikopa pesa hawalipi yaani anaona kama anakufaidisha kumbe haki yako..
 
Back
Top Bottom