"Uswahili ama Mswahili" ana tatizo gani?

"Uswahili ama Mswahili" ana tatizo gani?

Raha sana kuangaia comments za kiswahii[emoji23][emoji23]
 
Shida ni waarabu, walituaminisha wao na tamaduni zao kuwa bora, yaani "ustaarabu".Mswahili na uswahili ni mtu na tamaduni yake,ambayvo havina shida kama havipimwi na tamaduni zingine.
 
Uswahili Ni muunganiko wa tamaduni Za kibantu Na kiarabu,,mswahili Ni mtu mwenye mchanganyiko wa tamaduni Za kiarabu Na kibantu bila kujalisha race yake. ...neno lenyewe Swahili Tu ni la kiarabu likimaanisha 'ukanda wa Bahari'..kwahyo Zanzibar,Dar esalaam,Tanga Na mombassa Ni mwambao wa Bahari ambapo waswahili(Hasa hasa
waarabu Na waafrika) wanapatikana
 
Mkuu jokes tu bhn, usije ukapanic

Sent using Jamii Forums mobile app
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚

sawa mkuu , lakin tukirudi pale kwa deceiver ile comment yake inatoa maelezeo au ina reflect uswahili wake, ndio maana ya kumwambia comment yake inaone how mswahili he is ๐Ÿ˜‚
 
Rufiji hapo we acha tu hawa jamaa.
Nakumbuka Kuna siku Nyerere alitembelea Rufiji na kuongea na wananchi, Nyerere akawaeleza jinsi bonde la Rufiji linavyoweza kuwaletea maendeleo kupitia kilimo. Baada ya miaka kadhaa Nyerere akarudi Tena nakukuta Hali Ni Ile Ile duni. Akawauliza vipi mbona bonde hamliendelezi? Mjinga mmoja akapewa maik. Aliponyanyua mdomo alisema, 'Bonde liko vile vile kwasababu wewe Rais hujatuletea hao watu wakutulimia hili bonde.

Nyerere aliishiwa kiswahili
 
Back
Top Bottom