Joseverest
JF-Expert Member
- Sep 25, 2013
- 53,330
- 72,614
UJANJA UJANJAHabari wakuu
Wakuu imekuwa kawaida sana katika harakati zetu za kila siku na jamii kiujumla kusikia mtu akisema acha "uswahili"
Ama kusikia mtu akisema yule jamaa Mswahili sana,
Au kumsikia mtu akisema mi siwezi kuishi uswahilini
Swali: ukizingatia sisi ndio waswahili wenyewe, je uswahili una tatizo gani?
View attachment 2090871
Sent using Jamii Forums mobile app
MICHONGO MICHONGO
MANENO MENGI, VURUGUVURUGU
ASIYETIMIZA AHDI ZAKE KWA WAKATI