Usumbufu wa kupata visa ya Italia

Usumbufu wa kupata visa ya Italia

leipzig

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Posts
2,766
Reaction score
1,716
Serikali iangalie kinachoendelea katika ubalozi wa Italia hapa Dar kwa vile ubalozi umeweka vigezo vya kupatiwa visa, jambo la kushangaza ni kwamba hata ukitimiza hayo masharti waliyoweka bado hawatoi visa tena bila maelezo na hela inakuwa imeenda.

Ni kawaida kukuta watu wanalipia maombi zaidi ya mara moja lakini hawapatiwi visa zao kiasi kwamba tunaanza kupata hisia pengine ubalozi umeamua kufanya biashara.

Imefikia hatua unaagizwa nyaraka ambazo hazikuainishwa katika masharti yao.
 
Ni shilingi ngapi io application feee???

Pia issue kubwa ya kupata Visa ni sababu inayokupeleka kwenye nchi husika. Kama sababu yako haieleweki huwezi toboa
 
Ubalozi mwingine unaosumbua Sana ni Belgium kuna mdada wa kitanzania yuko reception anaomba rushwa wazi wazi naomba watu wa foreign affairs mumchunguze huyu dada ushahidi upo
 
Ubalozi mwingine unaosumbua Sana ni Belgium kuna mdada wa kitanzania yuko reception anaomba rushwa wazi wazi naomba watu wa foreign affairs mumchunguze huyu dada ushahidi upo
Sawa tumekusikia na tutalifanyia kazi
 
Serikali iangalie kinachoendelea katika ubalozi wa Italia hapa Dar kwa vile ubalozi umeweka vigezo vya kupatiwa visa, jambo la kushangaza ni kwamba hata ukitimiza hayo masharti waliyoweka bado hawatoi visa tena bila maelezo na hela inakuwa imeenda.

Ni kawaida kukuta watu wanalipia maombi zaidi ya mara moja lakini hawapatiwi visa zao kiasi kwamba tunaanza kupata hisia pengine ubalozi umeamua kufanya biashara.

Imefikia hatua unaagizwa nyaraka ambazo hazikuainishwa katika masharti yao.

Kwani hicho unachohangaika kukifuata huko nchini Italia hapa Kwetu Tanzania umehakikishiwa kuwa hakipo? Hebu tuanzie hapa Kwanza tafadhali.
 
Wao wazungu wanapokuja afrika wanasema wanakuja kwa kutalii mbuga za wanyama na bahari. Lakini sisi tukisema tunataka kwenda kwao wanasema tunataka kuzamia, hivi hakuna waafrika wanaofanya utalii?. Hivi waafrika wote tunaonekana tunakwenda ulaya kwa kubeba boksi?


Ndukiiiii 🏃‍♂️🏃‍♂️🏃‍♂️
 
Lazima ukubali kuwa huku duniani kuna watu kimaendeleo wametutangulia kiteknologia na ndio maana ni muhimu kufanya kazi pamoja ili kupambana na changamoto mbalimbali.
Kwani hicho unachohangaika kukifuata huko nchini Italia hapa Kwetu Tanzania umehakikishiwa kuwa hakipo? Hebu tuanzie hapa Kwanza tafadhali.
 
Wao wazungu wanapokuja afrika wanasema wanakuja kwa kutalii mbuga za wanyama na bahari. Lakini sisi tukisema tunataka kwenda kwao wanasema tunataka kuzamia, hivi hakuna waafrika wanaofanya utalii?. Hivi waafrika wote tunaonekana tunakwenda ulaya kwa kubeba boksi?


Ndukiiiii 🏃‍♂️🏃‍♂️🏃‍♂️
Italy ndiye mhanga namba moja wa waafrica wanaozamia na zile boti zao wakitokea Libya baada ya safari ndefu kwenye jangwa n.k

Hii inawezekana ikawa sababu mficho ya wao kutokutoa visa.
 
Naombeni Msaada nimeomba visa ya austria kupitia ubalozi wa belgium nimeambatanisha kila kitu adi documents za nilipo ajiri Bank statements, mktaba wa kazi na kila kitu... Sasa siku yangu ya kusafiri ilikuwa imeshakalibia nikaenda kufatilia kuna mdada pale mtanzania akaniambia file langu boss wako kasema litatumwa belgium.. Which it will take almost 2months.....na sababu eti boss wao hawa amini kama nitarudi niliomba visa ya 2weeks visit visa.... Ivi navyoongea passport yangu bado hawajipa wanayo sasa hapa sijui ndo nishanyimwa au
 
Naombeni Msaada nimeomba visa ya austria kupitia ubalozi wa belgium nimeambatanisha kila kitu adi documents za nilipo ajiri Bank statements, mktaba wa kazi na kila kitu... Sasa siku yangu ya kusafiri ilikuwa imeshakalibia nikaenda kufatilia kuna mdada pale mtanzania akaniambia file langu boss wako kasema litatumwa belgium.. Which it will take almost 2months.....na sababu eti boss wao hawa amini kama nitarudi niliomba visa ya 2weeks visit visa.... Ivi navyoongea passport yangu bado hawajipa wanayo sasa hapa sijui ndo nishanyimwa au
Mm Nina Schengen visa pâle ulaya natembea nchi zaidi ya 25 free austria pia nimefika sana, Belgium, Hungary,nk
Nafanya kazi na shirika la wajerumani cologne
Pichani Ni jengo la ubalozi wetu jijin Berlin
697860826.jpeg
 
Niliipata kupitia German embassy pale umoja house
Sikupata usumbufu maana nilikuwa na invitation letter ya shirika Hilo
Fifi robby
 
Back
Top Bottom