Usivunje mtungi ili kumuua Panya!

Usivunje mtungi ili kumuua Panya!

Kwani hii nchi ni ya hawa mafisi wanini watu wana mvunjia heshima mzee wa watu mbona yeye hajatukana mtu alijitoa kwenye uwaziri.mbona ufisadi uliendelea kwa speed na hari.mpya kueshimiana ni jambo jema sana nitashangaa sana kama kama watanzania hatutawashikisha adabu hawa mafisi wanao taka kuona nchi kama ya kwao wenyewe !!!
 
Kaka wameshachelewa watoto wa PANYA wameshaingia kwenye kihenge tayari.............Kumbuka hata PAKA naye kesha zaa na PANYA acha kabisa...............
Ninakubaliana na wewe mkuu watoto wapanya wanatakiwa sasa wamshikishe adabu fisi maana fisi kakosa adabu!!
 
Ninakubaliana na wewe mkuu watoto wapanya wanatakiwa sasa wamshikishe adabu fisi maana fisi kakosa adabu!!

Fundi wajua lakini PANYA anavyotafuna?Na anaanzia vidole vya miguuni.............
 
Kwani hii nchi ni ya hawa mafisi wanini watu wana mvunjia heshima mzee wa watu mbona yeye hajatukana mtu alijitoa kwenye uwaziri.mbona ufisadi uliendelea kwa speed na hari.mpya kueshimiana ni jambo jema sana nitashangaa sana kama kama watanzania hatutawashikisha adabu hawa mafisi wanao taka kuona nchi kama ya kwao wenyewe !!!
Hawa watanzania ni hao vijana wa Friends of Lowassa mnaotunzwa kwa elfu arobaini arobaini? Acheni ujinga wenu kuuita wa watanzania.
 
Nape unatuyeyusha,mlishindwa kumvua gamba huyo panya,je kumuua ndio mtaweza? Huyo panya lazima atavunja mtungi tu.

Cc: Asenga wa Pakaya
 
Last edited by a moderator:
We want to see ideology from CCM. Hii ni mipasho. Tunataka tuone ideology itakayoongoza matendo ya wasaka madaraka. Bila hicho CCM inatupeleka shimoni
 
attachment.php


Nape Nnauye katika ubora wake haaa haaaa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom