Usivunje mtungi ili kumuua Panya!

Usivunje mtungi ili kumuua Panya!

Vitoto vyake havina sifa ya kuchacharika bila kubebwa vimezoea kulishwa kama makinda ya ndege.Kwanza sijui kama hata vina sifa ya kupiga kura Dr Kigwangallah kaliweka hili wazi Bashe yafaa atafute makaratasi kwanza.

Hahaha, mkuu vitoto vyake akina basheeee ndo vinaenda kutafuta chakula linaletewa tu, halina afya ya kwenda kutafuta tena,
 
Vitoto vyake havina sifa ya kuchacharika bila kubebwa vimezoea kulishwa kama makinda ya ndege.Kwanza sijui kama hata vina sifa ya kupiga kura Dr Kigwangallah kaliweka hili wazi Bashe yafaa atafute makaratasi kwanza.

Unajua nilisoma darasa la 4 kama sikosei aina 4 za panya, sasa sijui hilo ni aina gani ya panya, CCM wote ni panya sema wanatofautiana kabila tu.
 
Hata kama waliogopa kumuua panya ndani ya mtungi kwa kutumia mtungi kwa kuwa panya asingeweza kufa peke yake ni lazima angeondoka na mtungi.

Kuinamisha mtungi ili kumuua panya nao unaweza ukawasiyo ufumbuzi wa kumaliza tatizo,panya ana weza akaruka kabla ya kuuawa na kurukia shambani au kwenye ghala ukakuta kila kitu kimeliwa kama ni nguo ukakuta zimetafunwa zote na kuacha matobo kibao ambayo yatakufanya ushindwe hata kuivaa
 
Zipo aiana nyingi sana si nne tu unajua enzi zetu Mwl akikudanganya huna jinsi unameza hivyo hivyo siku hizi kuna Google...

Unajua nilisoma darasa la 4 kama sikosei aina 4 za panya, sasa sijui hilo ni aina gani ya panya, CCM wote ni panya sema wanatofautiana kabila tu.
 
nasubiri kwa hamu nikiona panya akiuliwa.....
 
Zipo aiana nyingi sana si nne tu unajua enzi zetu Mwl akikudanganya huna jinsi unameza hivyo hivyo siku hizi kuna Google...

Hahaha, kwavile niliachana na somo la kilimo form four sikutaka kujua zaid habari ya wanyama hao waharibifu, basi huenda kuna mipanya inayokula mipanya wenzie, ngoja tusubiri mtungi utoboke au upasuke tuone
 
ukawa itakuja kama pusi mkubwa kubomoa mitungi yote inayoifadhi panya buku,panya road na miyozi?!
 
Nani mwenye uwezo wa kumfunga paka kengeree! simuoni hata mmoja si JK wala VUVUZERA
 
....

....huyo panya na sikia kawa panya buku mega kila siku ananenepa sasa mtungi hatarini kupasuka

.............Mbona huyo PANYA ameshakuwa na vitoto sasa inakuwaje kama mtungi wote unaPANYA?Maana kihenge kipo hatarini kumalizika na si MTUNGI tu............
 
Hata kama waliogopa kumuua panya ndani ya mtungi kwa kutumia mtungi kwa kuwa panya asingeweza kufa peke yake ni lazima angeondoka na mtungi.

Kuinamisha mtungi ili kumuua panya nao unaweza ukawasiyo ufumbuzi wa kumaliza tatizo,panya ana weza akaruka kabla ya kuuawa na kurukia shambani au kwenye ghala ukakuta kila kitu kimeliwa kama ni nguo ukakuta zimetafunwa zote na kuacha matobo kibao ambayo yatakufanya ushindwe hata kuivaa

Kaka PANYA ameshakuwa na watoto na wako wengi kwenye kihenge.........Hivyo hata wakimuua na wale kwenye kihenge je?Mtoto wa PANYA si PANYA?
 
Naona Panya akiuliw mapema mno kuliko nilivyofikiri.Wazee wa CCM,Viongozi wakuu wa EA na system tayari imeshaandaa mtu wao TeamLowassa tayari wanalijiua hilo ni vyema wakaangalia utaratibu mwingine.

TeamLowassa ni vyema mkamwambia Edward Ndossi Elowassa Ngoyai asipoteze muda,asipoteze fedha,asichezee afya yake bureee atulie Monduli wenye nchi hawataki hata kusikia jina lake mzimu wa RICHMOND ndio unamfia taratibu Mzee Kingunge si lolote si chochote hawezi kumsaidia hata kiduchu kwanza nafasi ya kumsaidia hana,hataipata.

Kingunge ni msukule tu, ameifanyia nini nchi hii????
 
Kaka PANYA ameshakuwa na watoto na wako wengi kwenye kihenge.........Hivyo hata wakimuua na wale kwenye kihenge je?Mtoto wa PANYA si PANYA?

Mbwa mkali wkt mwingine huzaa mbwa koko.....HAO WANAOMFUATA HAWAMPENDI ILA WANAPENDA PESA YAKE. AKIPOTEA NAO WANAPOTEA TENA FASTA. nasikitika kuwa hili jambazi sugu na fisadi papa litakuwa kwa presha na hivi ni ligonjwa!!!!
 
Panya anaingia mtungini ana mimba mmemwacha,anaingia na kutoka mnamwangalia,amezaa mnamwangalia,amekuza watoto mnamwangalia.Sasa yupo kila kona ya nyumba si mtungini tu.

Makazi yake yapo nyumba nzima,watoto wake wamekuwa wakubwa nao wameshazaa,wametapakaa nyumba yote.Kumpata na kumuua Mama Panya inabidi kuibomoa nyumba yote.Usisahau wapo masalia watakaopona wataendelea kukutesa.
 
Safi mwenezi naanza kurudisha imani na chama ....ila mkimtoa panya msituletee ata masalia yake...mtupe ata yule mtoto wa mzalendo namba one j.k nyerere the one and only
 
Maneno ya Nape wakati mwingine yanawatafuna wana@@M,
Ukawa wanasema @@M ni ukoo wa panya unatafuna resources zetu
Edo Lowandoski anasema anayetaka kunitoa kwenye mtungi atoke yeye kwanza

Hii drama inanikumbusha Rais M7 alipinga ushoga baadae akakiri uhusiano wa kibiashara umedorora baada ya joka kubwa kuingia ndani ya mtungi, ukilipondea ndani mtungi kwishine!
 
kwa mantiki hiyo Charles Makongoro Nyerere ndiye anayestahili kuwa mgombea wa urais kupitia CCM kwa sababu ndio mtu pekee anayeweza kukirejeshea chama umoja mshikamano na nidhamu. Na isitoshe sio mnafiki na hana kisasi na mtu isipokuwa kufuata sheria, taratibu na kanuni za chama.

maamuzi magumu, ni udikteka, na safari ya matumaini ni ishara ya kutokuwa na uhakika.
 
Kaka PANYA ameshakuwa na watoto na wako wengi kwenye kihenge.........Hivyo hata wakimuua na wale kwenye kihenge je?Mtoto wa PANYA si PANYA?

Na kwa vile panya hawajui cha mpango wa uzazi,CCM wajiandae kuliwa.
 
Mbwa mkali wkt mwingine huzaa mbwa koko.....HAO WANAOMFUATA HAWAMPENDI ILA WANAPENDA PESA YAKE. AKIPOTEA NAO WANAPOTEA TENA FASTA. nasikitika kuwa hili jambazi sugu na fisadi papa litakuwa kwa presha na hivi ni ligonjwa!!!!

Ah,wadhani hivyo?Kumbuka Mwenyenyumba kesha ozesha watoto wake kwa huyo panya,unadhani watoto watamkimbia baba yao?Hata kidaogo.Na kumbuka Babu ya watoto naye hawezi kuwakimbia wajuuze maana ni damu yake pia....................

Watu wa dunia wanasema ili tukujue TABIA yako utwambie RAFIKIYO,then tutakujua vyema au wasemaje bro?
 
Nimekuwa nikisoma kwenye mitandao kwamba CCM ni ukoo wa panya nilikuwa sielewi, naona leo wameamua kujitambulisha kuwa ni mapanya kupitia kwa katibu mwenezi. Hongera kwa kueneza mapanya kwenye mtungi wenu. Nape oyyeee, panya oyeee!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom