Usivunje mtungi ili kumuua Panya!

Usivunje mtungi ili kumuua Panya!

Mkuu kwenye hii post kunamawasiliano gani ya muhimu zaidi ya utani wa nape.
Ni kosa kubwa kwa kiongozi kufanya utani!!!!Neno la kiongozi ni sera hivyo kiongozi huwa makini katika kutafakari neno aliandikalo na kulitoa mdomoni. Hii ni tatizo la kuwa na viongozi ambao si wakomavu. Utaniwia radhi kwa kutamka ukweli.
 
Ipo utasema kenya na marekani ya kifalme mbugila wewe.
Hilo la nini tena katika mjadala? La pili naomba kwa heshima nikuulize hivi unamfahamu Makongoro kweli, let us be serious na unajua maana ya Rais wa nchi?
 
View attachment 256569

Kupitia ukurasa wake wa twitter amemuambia makongoro hivyo. Anataka kutuaminisha kuwa makongoro ndo ameshachaguliwa au?

Msemaji wa chama na mjumbe wa CC kutoa kauli za kimipasho na kitoto kama hii na kuachwa bila kukemewa ni kitu kibaya...

It seems uongozi wa juu wa CCM ni joka la kibisa kwa huyu dogo, au wanaunga mkono kauli zake kuwa ndio kauli za chama
 
Dawa ya lowasa iko tayari sauti ya simba inaunguruma kazi ishaanza taratibu japo itakuwa kubwa sana kuanzia leo pale dodoma baada ya kuchukua fomu.

makongoro kwenye ubora wake bana twende makongoro tukanyooshe mafisadi.

atakimbia MTU baada ya makongoro kuapishwa kwenda magogoni...tumia Pesa na makongoro atumie jina na uwezo hutaki Edo....
 
Dah kama ni kweli ameandika haya amekosea sana. Kiongozi hapaswi kusema haya wakati huu
 
Huu utitiri wa watangaza nia ccm ni mkakati uliopangwa kum-flash out lowasa. Hataweza kulalamika kwa kuwa watakuwa wameachwa wengi. Wenyewe wanasema wasivunje mtungi wao kwa sababu panya mmoja katibua maji.
 
Dah kama ni kweli ameandika haya amekosea sana. Kiongozi hapaswi kusema haya wakati huu
Kakosea nini! Jitu linafikiri linaweza kununua nchi kwa pesa ya wizi lisisemwe?! Shetani anasema anataka kututoa kwenye umaskini wakati kachangia pakubwa kututia kwenye umaskini huo!
 
Hilo la nini tena katika mjadala? La pili naomba kwa heshima nikuulize hivi unamfahamu Makongoro kweli, let us be serious na unajua maana ya Rais wa nchi?

Hawajui ndiyo maana JKN alituambia tuliyemchagua hatufai bado hajakua ,hatukumsikiliza tukamchagua ametufikisha tulipofika..............Watanzania tunahitaji si rais tu balo RAIS BORA wa kututoa hapa ktufikisha mahali.......kama ni kutuvusha basi hata robo ya mto tu maana tumeshazingirwa na maji.......
 
Nape ni mjinga kama alivyo Lowasa, Ndani ya CCM uelevu ni kitendawili ambacho jibu lake haliwezi kupatikana kwenye kijani na njano
 
Naona hapa Nape anacheza karata zake vizuri ingawa si jambo zuri kwa mtu mwenye nafasi kama yake kwenye chama maana inajenga chuki bila sababu za msingi
 
Hii nchi co ya kifalme mpaka mtake kurithishana uongozi
HUJUI MAANA YA KURITHI........
KIRITHI ni ndugu iwe baba, mama, shangazi, mjomba kumwachia kijiti blood related individual. sasa makongoro anarithishwaje??????
 
Mkuu kwenye hii post kunamawasiliano gani ya muhimu zaidi ya utani wa nape.

Mkuu hapa hakuna utani.. he is sending a metaphorical message to those who know behind the scenes
This attitude belongs only to the weakest of the leaders!
 
Sifa za uongozi mbovu hizo iwapo mawasiliano ya muhiumu yanafanyika kutumia twitter

Binafsi imenishangaza sana kwa kiongozi mkubwa ndani ya chama kuandika ujumbe mkali kama huu. Kwanini asingeandika Mwigulu au Wassira?

Double standards zinaongoza nchi hii
 
Halafu haya mambo ya kuitana panya sijui tumbili sio fresh kqa viongoz ambao qanaiongoza jamii
 
Mi nashauri tu kwamba kabla ya kuinamisha huo mtungi wahakikishe kuna paka karibu kwa hatua zaidi ama wadumbukize paka humohumo mtungini naam maana huyo panya ataendelea kuzaa watoto ambao watarudi tena mtungini.
 
Nape awe wazi kama anajiamini. Mafumbo ya nini? Ni kujenga chuki buree. Amseme panya ni nani.
 
Hawajui ndiyo maana JKN alituambia tuliyemchagua hatufai bado hajakua ,hatukumsikiliza tukamchagua ametufikisha tulipofika..............Watanzania tunahitaji si rais tu balo RAIS BORA wa kututoa hapa ktufikisha mahali.......kama ni kutuvusha basi hata robo ya mto tu maana tumeshazingirwa na maji.......
Sina nyongeza ila mwenyezi mungu atusaidie
 
Mi nashauri tu kwamba kabla ya kuinamisha huo mtungi wahakikishe kuna paka karibu kwa hatua zaidi ama wadumbukize paka humohumo mtungini naam maana huyo panya ataendelea kuzaa watoto ambao watarudi tena mtungini.

Kaka wameshachelewa watoto wa PANYA wameshaingia kwenye kihenge tayari.............Kumbuka hata PAKA naye kesha zaa na PANYA acha kabisa...............
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom