Usiuchukulie poa mchepuko wa mwenza wako

Usiuchukulie poa mchepuko wa mwenza wako

Tunachepuka hata hujui huku twakuona boya tu kwani mda wote mko nasi

Mkuu kwani vita?? Chepuka tu kila mtu anachepuka japo sio wore ila chepuka kwa heshima nispojua haina shida shidainakuja palenijuapo na kuhakikisha kuwa unachepuka.
 
Yani wala huwezi jua kuwa nachepuka miaka 800 alafu hizi tabia zenu za kujifanya eti hii mioyo wanayo wanawake inatukera hamjui tu mxiiuiww

Hahahahahahaha, Mimi kwa kweli mke wangu akichepuka nikijua ndoa imekufa kwa 100% wanaume tunahadhi zaidi ya mwanamke na tuna mamlaka makubwa zaidi yenu
 
Nadhani ingefika wakati wanawake wote tuolewe tu hizi ligi za side chick na main chick zingeishaga,,ila raha ya ngoma ingia kati ucheze,,mleta mada kama ungekua umeolewa nadhani ungeelewa kuwa wanaume kuchepuka kwao ni damuni hata umfanyeje,,sio kila mwanaume anaechepuka kuna kitu amekosa

Hapo naunga mkono hoja
 
Habari za weekend?
Leo nimeona nizungumze kidogo! Unakuta mke au mume wako ana mchepuko wanaendelea na mapenzi kwa muda tu.
Kuna katabia watu kujipa moyo ooohhh ' mi ndo mume/mke wa ndoa nna cheti mie'!!!!
Waweza baki na cheti ndani kisicho na faida kama graduate wa miaka hii 'first class ila maisha magumu hana ajira' huku mwenzio anakula raha na kuwekeza kwa mwingine miaka na miaka.

Kama zipo changamoto zinazomfanya mwenzio achepuke rekebisha kama ziko ndani ya uwezo wako. Vinginevyo atakula ujana huko,raha zote kwa mchepuko, atajenga huko,
Akizeeka, akipata matatizo hasa ya kufirisika magonjwa sugu anarudi kwako na usipomhudumia dunia itakunyooshea vidole kwa roho mbaya[emoji2] [emoji2] [emoji2]
Wahanga wengi wa hili ni wanawake,kuna ndoa nyingi zimevunjika kabisa kisa mchepuko anapendwa sanana anachukua nafasi yako. Sio kila uliyenaye kwenye ndoa anakupenda wengine walikuoa kimakosa alikuwa hajapata anachokipenda.

My take 'Never under rate mchepuko of your wife/husband'
Ningejua ulipo weekend hii ningekutoa out lazima una madini mengi sana ya kushare
 
Huu ushauri nadhani unawafaa wanawake wenzio, sidhani kama kuna mwanaume atajua mke wake anachepuka na akawa na ushahidi kisha akaendelea kuishi na huyo mwanamke.
Kweli mkuu yaani nitambue mke anamchepuko walahi nitamsahau hata jina lake.
 
Kama yapo ya kurekebisha tunajitahidi sana kurekebisha, lakini sio guarantee kwa paka shume, atakwenda tu kulamba masufuria kwa jirani.

Pia mchepuko usijione wa maana sana kutembea na mume wa mtu kwa kuadaiwa unapendwa sana eti alimuoa mkewe bahati mbaya tu. Hizo ni tilalila za kukukamata tu.

Ndoa na iheshimiwe na watu wote.
 
Kama yapo ya kurekebisha tunajitahidi sana kurekebisha, lakini sio guarantee kwa paka shume, atakwenda tu kulamba masufuria kwa jirani.

Pia mchepuko usijione wa maana sana kutembea na mume wa mtu kwa kuadaiwa unapendwa sana eti alimuoa mkewe bahati mbaya tu. Hizo ni tilalila za kukukamata tu.

Ndoa na iheshimiwe na watu wote.
Ndoa iheshimiwe umebaki msemo tu teh
 
Back
Top Bottom