Madam Mwajuma
JF-Expert Member
- Sep 13, 2014
- 7,076
- 6,774
.
Kwanini nduguNimecheka sana!
Yaani wanaume haiwahusu hata robo jamani?Ushauri mzuri kwa wanawake wote
Ni mwanaume gani anaejua mkewe ana mchepuko halafu aendelee kuishi nae?Yaani wanaume haiwahusu hata robo jamani?
Hata theluthi, robo kubwa. Hahahaha.Yaani wanaume haiwahusu hata robo jamani?
Yupo mmojaNi mwanaume gani anaejua mkewe ana mchepuko halafu aendelee kuishi nae?
Kama jibu lako ni "hakuna" basi swali lako nalijibu "ndiyo"
Na ndio maana hapo juu umetaja "sidechick"
Ni mwanaume gani anaejua mkewe ana mchepuko halafu aendelee kuishi nae?
Kama jibu lako ni "hakuna" basi swali lako nalijibu "ndiyo"
Na ndio maana hapo juu umetaja "sidechick"
HahahaHata theluthi, robo kubwa. Hahahaha.
The way you presented your topic...kumbe kuna watu kwenye ndoa wanafaham michepuko ya wenza wao!Kwanini ndugu
Kabisa tena wapo wanaume na wanawake kibao. Acha hawa wanaume wanaoigiza mitandaoni wanalia sana tu wake wanachepukaThe way you presented your topic...kumbe kuna watu kwenye ndoa wanafaham michepuko ya wenza wao!
Hata toneYaani wanaume haiwahusu hata robo jamani?
Hakuna.Yupo mmoja
Waijua dunia yote wewe?Hakuna.
Wewe ni "KE" right?Waijua dunia yote wewe?