Usiuchukulie poa mchepuko wa mwenza wako

Usiuchukulie poa mchepuko wa mwenza wako

[emoji23][emoji23] ulipokula ujana wako ndipo utakapomalizia uzee wako..tusichoshane
 
Kabisaa yaani!eti mi ndo halali kwake wafaidika na nini sasa?

Kula anakula mwingine weye waishia cheti cha ndoa tu
 
mnasemaga tu hapa, tunachepuka tunakamatwa live bila chenga na bado tupo.....haya huwa mnadanganyana tu hapa
Wanaume wa jf wanajiina wana misimamo ila wanaliaga kama watoto huko kwakuteswa na wanawake
 
Kama kurekebisha watu wanajirekebisha sana tuu!! Kuchepuka ni tabia ya mtu, na sio kila anaechepuka kuna analokosa ndani.

Kwa akili za kawaida tutaanza kushindana kwa michepuko lakini kuna wakati inabidi tusali pia
 
Wanaume wa jf wanajiina wana misimamo ila wanaliaga kama watoto huko kwakuteswa na wanawake
Yani hata shemeji yenu nae hapa jf anajitutumua wakati mi namjua teh
Wanaume muache faraja za uongo pambaff zenu, tunafumaniana tangu vita vya majimaji hadi leo tupo wote mkija huku ooh hakuna mwanaume anaeweza kuishi na mke mchepukaji shwain. Wake za waenzenu mnakula nyie wake zenu hamtaki waliwe HAIPO HIYO, ukimind narudia 😀😀😀
 
Hivi kuna wanaume wanaoifahamu michepuko ya wenza wao na wakachukulia poa?!
 
Umeongea kweli tupu. Kuna moja aliwahi nambia yaani nipo na huyu mwanamke basi tu. Huku akionyesha mawazo.
wanajipaga moyo sana.
Ohoo kwako anapita tu, kwangu lazima jioni aripoti.
Shwain , Utabaki kuwa mfua nguo na mlea watoto tu.raha anakula kwa mchepuko.
 
Kama kurekebisha watu wanajirekebisha sana tuu!! Kuchepuka ni tabia ya mtu, na sio kila anaechepuka kuna analokosa ndani.

Kwa akili za kawaida tutaanza kushindana kwa michepuko lakini kuna wakati inabidi tusali pia
Kuomba haswaa maana mingine ni mitihani tu,unakuta mtu katulia kisawasawa mwenzake sasa washawasha si washawasha,kiswaswa si kiswaswa.
 
Umeongea kweli tupu. Kuna moja aliwahi nambia yaani nipo na huyu mwanamke basi tu. Huku akionyesha mawazo.
wanajipaga moyo sana.
Ohoo kwako anapita tu, kwangu lazima jioni aripoti.
Shwain , Utabaki kuwa mfua nguo na mlea watoto tu.raha anakula kwa mchepuko.
Sasa je
 
Yani hata shemeji yenu nae hapa jf anajitutumua wakati mi namjua teh
Wanaume muache faraja za uongo pambaff zenu, tunafumaniana tangu vita vya majimaji hadi leo tupo wote mkija huku ooh hakuna mwanaume anaeweza kuishi na mke mchepukaji shwain. Wake za waenzenu mnakula nyie wake zenu hamtaki waliwe HAIPO HIYO, ukimind narudia 😀😀😀
Heshima yako mheshimiwa mwenyekiti
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom