Usipocheka lazima una madeni!

Viol

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
24,100
2,000
Mwalimu wa Historia
Mwl:Eeehe! Nam Alimuua Chifu
Mkwawa?
Mwnafunz wa 1:Aka sio mimi
Mwanafunzi wa 2:Wallah Sihusiki
Mwanafunzi wa 3:Kwanza jana ckuja.
shule,
Mwlimualipoona Wanafunz Wote ni Majuha akumuita
Mwl
Mkuu,Nae akawauliza kwa vitish wote kmya.
Ndpo
Mwl Mkuu akamnong'oneza"Mwl Una Uhakika Muuaji
Yupo Darasa Hili?
 

Gang Chomba

JF-Expert Member
Feb 29, 2008
14,297
2,000
Mwalimu wa Historia
Mwl:Eeehe! Nam Alimuua Chifu
Mkwawa?
Mwnafunz wa 1:Aka sio mimi
Mwanafunzi wa 2:Wallah Sihusiki
Mwanafunzi wa 3:Kwanza jana ckuja.
shule,
Mwlimualipoona Wanafunz Wote ni Majuha akumuita
Mwl
Mkuu,Nae akawauliza kwa vitish wote kmya.
Ndpo
Mwl Mkuu akamnong'oneza"Mwl Una Uhakika Muuaji
Yupo Darasa Hili?


Walimu na wanafunzi wote CCM hao
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom