chifu mkwawa


O

omahabuba

Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
6
Likes
0
Points
3
O

omahabuba

Member
Joined Mar 16, 2011
6 0 3
mwalimu wa historia aliuliza swali wanafunzi.
mwalimu;.hivi ni nani alimuua chifu mkwawa?
mwanafunzi wa kwanza: sio mimi....
mwanafunzi wa pili: wala sihusiki.....
mwanafunzi wa tatu: kwanza mimi jana sikuja shule..
mwalimu alipoona wanafunzi wote majuha akamuita mkuu wa shule. mkuu wa shule aliuliza swali lile lile, mambo yakawa vilevile. Ndipo mkuu wa shule alipomuita mwalimu pembeni na kumnong'oneza "LAK
INI UNA UHAKIKA MUUAJI YUPO DARASA HILI?
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,015
Likes
174
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,015 174 160
Tuna hasara na baadhi ya walimu!

LAKINI UNA UHAKIKA MUUAJI YUPO DARASA HILI?

Huyo ndiyo Mwalimu Mkuu!

Na bado tutegemee wanafunzi wazuri!
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,602
Likes
1,641
Points
280
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,602 1,641 280
Teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh
Mwalimu mkuu kapoteza ile mbaya
 

Forum statistics

Threads 1,236,288
Members 475,050
Posts 29,252,979