Usiogope ukubwa wa samaki.....

Usiogope ukubwa wa samaki.....

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Posts
3,440
Reaction score
1,029
Bosi mmoja alipata sekretari mrembo mno.>>Wiki ya kwanza bosi akamhonga yule sekretari simu ya laki 8.>>Wiki ya pili bosi akamnunulia seti ya sofa ya milioni 3.>>Wiki ya tatu bosi akamhonga yule sekretari gari ya milioni 8.>>Mwisho wa mwezi,bosi akamwomba yule sekretari akalale naye kwa usiku mmoja katika 5 star hotel moja.>>Yule sekretari akajibu;haina shida hata kama wewe ni bosi na una pesa nyingi,nitakufanyia bei ile ile ambayo huwa nawapangia wanaume wengine wote.....gharama yangu ni sh.5000 kwa usiku mmoja!
 
Hahahahaaaa ningekuwa boss ningeahirisha
 
Back
Top Bottom