Usingizi WA Baada ya Bao la Kibabe.

Usingizi WA Baada ya Bao la Kibabe.

Mabao ya simba yaliuma lakini
Nimecheka sana kuna mtu kakoment kwenye uzi mmoja jana kuwa yeye ni supporter wa simba ikiwa tanzania tu ikitoka nje haijui

Ila tuache story za simba sasa dada Joanah, nilikosa usingizi nikabaki nawaza tu...... ... Goal 10-0 kwenye mechi mbili ni fedheha iliyopita viwango vyote vya tbs

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimecheka sana kuna mtu kakoment kwenye uzi mmoja jana kuwa yeye ni supporter wa simba ikiwa tanzania tu ikitoka nje haijui

Ila tuache story za simba sasa dada Joanah, nilikosa usingizi nikabaki nawaza tu...... ... Goal 10-0 kwenye mbili ni fedheha iliyopita viwango vyote vya tbs

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa team iliyocheza na simba jana kidogo na mie niikane simba 😂😂

Tushukuru kwa bao 5 zile
 
Kwa team iliyocheza na simba jana kidogo na mie niikane simba [emoji23][emoji23]

Tushukuru kwa bao 5 zile
Niliwaza sana, hii ndiyo ile simba anayochezea Okwi au nimeota? Siyo siri, Okwi ndiye mchezaji pekee anayefanya niendelee kuipenda simba, vinginevyo ningestick na ligi za ulaya tu...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom