msolopaganzi1954
JF-Expert Member
- Nov 20, 2018
- 763
- 381
- Thread starter
- #21
Poleni sanaa...dooh!!!
Hahahahahahah Niko hoi mkuuKashamaliza humuoni hapo kwenye profile yake amelala km pono.
Mother Confessor tuachane na simbaSaaana..5-0 hapana aiseee
Haya kalale kesho shule..usije ukaota buree
Watu wana tabia nzuri sana
Hahahah pole sanaaaaa..nikupe hedex umeze shoo??Mother Confessor tuachane na simba
Mimi ni mmoja wa niliyeumia sana jana 😭
Punye ni KipapaPuchu ni Tamu
kinoma,
acha nirudi
tena bafuni
na hii picha
ya Cardi B
AsanteHahahah pole sanaaaaa..nikupe hedex umeze shoo??
Bao 5 hahaha jamaa walijua kuwakojoza asee.. joanah