SIRI YA MCHEZO: Leo ngoja nishare playbook yangu 6*6

SIRI YA MCHEZO: Leo ngoja nishare playbook yangu 6*6

Teslarati

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2019
Posts
3,394
Reaction score
13,475
Kwanza kabisa niseme hii playbook ni zao la experience ya muda mrefu, na nitaigawa kutokana na umri/tabia ya mwenza wako mchezoni

1.MSHANGAZI MWENYE LOW LIBIDO
Hapa kijana usihangaike sana, chapa bao 2 tu kwa utaratibu huu na utanishukuru.

Bao la kwanza kaa nae missionary, ichape huku unamnyonya matiti na kumpiga kiss shingoni, na kama sio mke wa mtu mpe love bite akawe topic ofisini kwake.

Bao la pili mchape spooning, hapa kama huijui hii style basi google. Ila baada ya bao la kwanza mpe story tamtam, mgeuze ubavuni, tenganisha miguu kdg kisha mchape nao.

Mishangazi aina hii haihitaji mambo mengi.


2. MSHANGAZI MTUNDU KAMA Kasie
Huyu unamchapa bao tatu za maana kwa utaratibu huu.

Bao la kwanza mpige doggy, chapa doggy aina zote, ya kitandani, ya kusimama, ya mezani, yaani muhangaishe sababu hawa bao la kwanza ndo huwa wanalienjoy na wanahitaji kashkash sio upole. Mkalipie mpe commands, mvute nywele,

La Pili muache ale koni kwanza, hawa wanapendaga sana ass/pvssy to mouth ila hawasemi wanaona aibu, ale koni alafu chape missionary kidogo.

La tatu mchape spooning kama hamna ratiba ya kucheza asubuhi, ila kama asubuhi mtaichapa basi hii ipige asubuhi pale, cuddling anashangaa kimooo.


3 na 4 zinafuatia ngoja nile kitimoto yangu hapa naona iko tyr.

NB, kama wewe ni kibamia plz usifanye spooning, hayo mambo ni kwa sie tu ndugu zake na mandingo
 
Leo nyuzi za ngono zinefurika sana
cc Binti wa zamani
Yanarun dunia 🤭
giphy.gif
 
Nimefika 😅


Haya nasubiri, kwenye huu uzi wako nakubaliana na yote kasoro kuanza mechi na doggy, kwangu huu mkao ni wa kuendelezea mambo yakinoga au kumalizia. Kwenye kuanza lazima muangaliane, mshikane shikane ndiyo inanoga 🤭
Ohoooo hao mashangazi watukutu wao game haianzii chumbani unakutaka game imeanzia kwenye gari au ofisini au bar, ukienda kwa upole unapunguza speedometer na wengi hubadili mawazo, mwingine anaweza hadi kuvaa na kuondoka. Ndio maana nikawagawanya hawa mashangazi kwenye makundi kadhaa.
 
Kwanza kabisa niseme hii playbook ni zao la experience ya muda mrefu, na nitaigawa kutokana na umri/tabia ya mwenza wako mchezoni

1.MSHANGAZI MWENYE LOW LIBIDO
Hapa kijana usihangaike sana, chapa bao 2 tu kwa utaratibu huu na utanishukuru.

Bao la kwanza kaa nae missionary, ichape huku unamnyonya matiti na kumpiga kiss shingoni, na kama sio mke wa mtu mpe love bite akawe topic ofisini kwake.

Bao la pili mchape spooning, hapa kama huijui hii style basi google. Ila baada ya bao la kwanza mpe story tamtam, mgeuze ubavuni, tenganisha miguu kdg kisha mchape nao.

Mishangazi aina hii haihitaji mambo mengi.


2. MSHANGAZI MTUNDU KAMA Kasie
Huyu unamchapa bao tatu za maana kwa utaratibu huu.

Bao la kwanza mpige doggy, chapa doggy aina zote, ya kitandani, ya kusimama, ya mezani, yaani muhangaishe sababu hawa bao la kwanza ndo huwa wanalienjoy na wanahitaji kashkash sio upole. Mkalipie mpe commands, mvute nywele,

La Pili muache ale koni kwanza, hawa wanapendaga sana ass/pvssy to mouth ila hawasemi wanaona aibu, ale koni alafu chape missionary kidogo.

La tatu mchape spooning kama hamna ratiba ya kucheza asubuhi, ila kama asubuhi mtaichapa basi hii ipige asubuhi pale, cuddling anashangaa kimooo.


3 na 4 zinafuatia ngoja nile kitimoto yangu hapa naona iko tyr.

NB, kama wewe ni kibamia plz usifanye spooning, hayo mambo ni kwa sie tu ndugu zake na mandingo



Kweli siku hizi nimezeeka kikwelikweli....

Hata mahaba yananishinda....!!!

Ila kuna mubaba (heahima zake) akiniweka kibra, nakoroma kama faru....

Kuna nati na skruu zikikutana huwa ni balaa. Huyu mubaba mambo yake siwezi yaanika hadharani maana ni nyeti.

Halafu alivyo na ukwasi sasa..... nimepiga ndege wawili jiwe moja, bahati ya mtende ndo hii. Niombe nini mimi gunia la chawa akuuuu akati na mvi za ugoko ila si haba sunna napata kwa mubaba na sasampa juu....

Alamsiki.
 
Kweli siku hizi nimezeeka kikwelikweli....

Hata mahaba yananishinda....!!!

Ila kuna mubaba (heahima zake) akiniweka kibra, nakoroma kama faru....

Kuna nati na skruu zikikutana huwa ni balaa. Huyu mubaba mambo yake siwezi yaanika hadharani maana ni nyeti.

Halafu alivyo na ukwasi sasa..... nimepiga ndege wawili jiwe moja, bahati ya mtende ndo hii. Niombe nini mimi gunia la chawa akuuuu akati na mvi za ugoko ila si haba sunna napata kwa mubaba na sasampa juu....

Alamsiki.
Le casie, mumama wetu, nakupendaga bure yaani, si unionjeshe na mie mwenzako lakini, you are my dream MILF
 
Back
Top Bottom