Usimnyime mume wako anapohitaji tendo la ndoa

Usimnyime mume wako anapohitaji tendo la ndoa

ni maonyo kwa wanaume wanaowatendea mabaya wake zao,na si hivyo Kama unavyotafsiri wewe....huo
Nimenukuu kifungu hicho nikimaanisha "agano la wanandoa" waliofunga ndoa yao lilishuhudiwa na Mungu mwenyewe, maana yake ni kwamba ni ndoa halali.

Hilo la kuhusu wanaume wanaowatendea mabaya wake zao ni neno ziada ambalo sijalizungumzia kabisa. Hivyo hoja hapa ni ile ile "msiwanyime waume zenu"
 
Niliisikia mzee baba kumbe yule waziri alikuwa ananyimwa unyumba na mkewe. Wakitunyima sie twachipuka tukitia mimba ajali kazini 😅

Ila yule naibu waziri ni pisi kali aisee 😋
Idadi ya sensa iko wazi kwamba wanawake ni wengi zaidi, sasa ya nini kung'ang'ania K ya mkeo tu kama anakuchukulia powa?

Na hawa wanawake wengine wakazwe na nani?
 
Back
Top Bottom