Kasiano Muyenzi
JF-Expert Member
- Feb 3, 2018
- 13,972
- 22,933
- Thread starter
- #21
Ndiyo hivyo kabisaWakitunyima sie twachipuka tukitia mimba ajali kazini 😅
Ndiyo hivyo kabisaWakitunyima sie twachipuka tukitia mimba ajali kazini 😅
[emoji1787][emoji1787][emoji1787] Me nawaza marejesho hapa uniambie sijui mfanyie hiki mfanyie kile na mtu haridhiki hapana kwakweli akirudi sawa asiporudi sawa vile vile Makiwendo auntie ebu njoo ucheke[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Wasituchoshe, tuna mambo ya msingi ya kufikiria.
Hata hivyo ukweli usemwe kuchakata mbususu moja tu inakinaishaNdiyo hivyo kabisa
Sasa hapo mzee mwenzangu utaonja kila mbususu na uzee huo? Utafia vifuani mwao, ni heri ujichagulie moja isiyo na asili ya uchoyo ni tamu sanaHata hivyo ukweli usemwe mbususu moja inakinaisha
Daaah! Tatizo hawa viumbe wametofautiana ladha na mautundu kunako 6×6Sasa hapo mzee mwenzangu utaonja kila mbususu na uzee huo? Utafia vifuani mwao, ni heri ujichagulie moja isiyo na asili ya uchoyo ni tamu sana
imenistua sijui niseme imenivutia hata sielewi yani😊😎Hapana, kwa nini umeuliza?
Sema wa kwako wengine tuko tofautiWanaume hawahawa au kuna toleo jipya
Mi nilifikiri nikupendana tu . Kumbe kuna kuombaba hela tenaSawa, ila mtupe hela basi....
Hii inawahusu wanawake wote walioolewa ambao ni wachoyo wa tendo la ndoa na waume zao.
Lady mpe tu haki yake mumeo kila anapohitaji, usimnyime kabisa.
Mfanye mumeo asiwe mtu wa kuchelewa kurudi nyumbani kwa kumpa haki yake bila masharti.
Usipofanya hivyo atakuwa anachelewa kurudi nyumbani kwa kupita kwa vimada wake
Kwa kumpa kila mara hakuna unachopoteza wakati mnajiburudisha wote na mumeo. Yaani hapo, wewe pia hupata faida za raha ya kupendeza, ni raha inayokufufua kutoka katika dhiki na kukupandisha hadi juu ya kilele cha mlima kilimanjaro.
Kumbuka, ulipokubali kuolewa naye, ulimpa haki za kisheria za mwili wako. Haijalishi kwamba mlifanya sherehe ya harusi au hamkufanya alipokuoa, we mpe tu hadi awasahau kabisa vimada wake. Agano lenu siku ya kuoana naye lilishuhudiwa na Mungu Mwenyewe (Mal 2:14).
Kumbuka huu usemi wa watu wazoefu ktk mahusiano usemao "njia ya kwenda kwenye moyo wa mwanamume ni kupitia chakula" maana halisi ya huo usemi ni hii "chakula kinachoshibisha na kuburudisha mwili na roho huimarisha afya" hivyo wewe na mwanaume wako mnaimarika sana kwa kutokunyimana.
Haijalishi udhaifu wa mumeo , kamwe usitumie mwili wako kumdanganya kuwa upo kwenye siku zako wakati sivyo.
Mwanamke mwenye hekima hujenga nyumba yake, lakini mpumbavu huibomoa kwa mikono yake mwenyewe (Mithali 14:1).
Ukiwa mchoyo utatoswa, na ukitoswa usitafute mchawi.
Je upo tayari kuibomoa /kujenga nyumba yako kwa mikono yako mwenyewe?
Ubarikiwe.
Kila mtu anaomba hitaji lake....kupendana kupo pale paleMi nilifikiri nikupendana tu . Kumbe kuna kuombaba hela tena
Unaweza kutaja hivyo vitu usaidie wahanga?wakati anakataa maana kuna vitu ndo vinafanya atake na afurahie.
Hela za nn kwan unauza??Sawa, ila mtupe hela basi....
Basi potezea tu ukifatilia sana yaweza tokea ajali ujue.imenistua sijui niseme imenivutia hata sielewi yani😊😎
sawa, ntafanyaje sasa😅😅😅🙌Basi potezea tu ukifatilia sana yaweza tokea ajali ujue.
Unaweza kutaja hivyo vitu usaidie wahanga?
Kwa wewe unatakaje, kwa mfano.sawa, ntafanyaje sasa😅😅😅🙌
lengo langu kukusifia tu mkuu kama ni wewe😊🤗Kwa wewe unatakaje, kwa mfano.
Ila vicoba vinajua kukausha utelezi nyie🤣🤣🤣 Yani hata ushikwe wapi husisimki unawaza rejesho🤣🤣🤣[emoji1787][emoji1787][emoji1787] Me nawaza marejesho hapa uniambie sijui mfanyie hiki mfanyie kile na mtu haridhiki hapana kwakweli akirudi sawa asiporudi sawa vile vile Makiwendo auntie ebu njoo ucheke
Ni kweli kuna wajuba hawajuwagi kuchombeza yaani wao hukamatia tu na kuchomeka, hawa ni chachu kwa wanawake wahanga wa kubakwa.1. Hisia za mwanamke zinaendana na moment za wakati husika na mume, kama kuna kutoelewana kinachofuata ni ubakaji hata kama Hasemi.
2. Ili mwanamke afurahie Mahusiano lazima ahisi yupo safe na secured, na asiishi maisha ya wasiwasi kabisa, yani ucheze na saikolojia yake haswa.