Papaah
JF-Expert Member
- Jul 24, 2024
- 2,940
- 4,344
Yah ebu nishauri...Pole why wafunge mapema bila kukupa huduma 😅
Anyway una fridge nikushauri kitu
Yah ebu nishauri...Pole why wafunge mapema bila kukupa huduma 😅
Anyway una fridge nikushauri kitu
😁😁😁 gudubaiUkiwa na mke then unakesha JF kuna tatizo la kiufundi hapo
Nunua mizinga weka kwenye fridge ili kuepuka usubufu unaoweza kujitokezaYah ebu nishauri...
Karibu😁😁😁 gudubai
Hii siipendelei sana maana nitaimaliza yote usiku mmoja 😁Nunua mizinga weka kwenye fridge ili kuepuka usubufu unaoweza kujitokeza
Dah Pole so kaenda wapi ?Nilizoea nikiwa na Wife nalala mapema sanaaa, usingizi kuondoka nao maana muda wa mimi kukakaa nayeye ilikua ni usiku tu mara nyingi. Ni kama usiku ulimaanisha Yeye.
makaveli10
Sina mtu wa kuniwekea ratiba ya kulalaJe, wewe mdau, ni nini hasa hukufanya uchelewe kulala?
Huwezi kujishikilia et😃Hii siipendelei sana maana nitaimaliza yote usiku mmoja 😁
Kuolewa na Mapedeshee.Dah Pole so kaenda wapi ?
Kwani ni mpaka uwekewe ratiba ndio ulale?Sina mtu wa kuniwekea ratiba ya kulala
Aiseeee poleee inaonekana kwake ulipwaya😢Kuolewa na Mapedeshee.
Sure, nimejifunza ni ngum sana kutimiza ndoto za mwanamke mnaelingana lingana umri. Utajiumiza sana na bado atakuona dhaifu.Aiseeee poleee inaonekana kwake ulipwaya😢
Aisee hayana formula ujueSure, nimejifunza ni ngum sana kutimiza ndoto za mwanamke mnaelingana lingana umri. Utajiumiza sana na bado atakuona dhaifu.
Utaoa mzee mwenzio au kijanaNasubiri nami niwe Mubaba ndo nioe.
Kijana mbichi kama Paula wa mwaka juzi.Aisee hayana formula ujue
Utaoa mzee mwenzio au kijana
Tabu itakua pale pale kijana 😅Kijana mbichi kama Paula wa mwaka juzi.
Nitakua tayar ni mzee na nimechoka kuishi kwa amani.Tabu itakua pale pale kijana 😅
Sababu moja wapo ni hiyo, sasa ni saa saba na robo ndio nagusa godoro tokea ile saa 11, masaa manne yajayo niwe nimeamka tena!changamoto za maisha,