Robertus Jacobus
Member
- Apr 6, 2024
- 41
- 42
🌙 SAIKOLOJIA JIONI | R.J. COUNSELLING & ROBERT JAMES PODCAST
Lakini kumbuka: si kila jambo linahitaji kutatuliwa leo.
🧠 Ushauri wa kisaikolojia:
Jifunze kutenganisha kile unachoweza kudhibiti na kile ambacho kiko nje ya uwezo wako. Kabla ya kulala, jiulize:
“Ni jambo gani ninahitaji kuliacha kwa leo ili nipe akili yangu nafasi ya kupumzika?”
Jipe ruhusa ya kupumzika bila kujihukumu. Kupumzika si uvivu; ni sehemu muhimu ya kujitunza na kurejesha nguvu za mwili na akili.
🤍 Kumbuka: Unaweza kuwa unapitia kipindi kigumu bila maana kwamba maisha yako yote ni magumu. Hisia hubadilika, mazingira hubadilika, na msaada sahihi unaweza kufanya safari iwe nyepesi.
Ikiwa unahisi mzigo wa kihisia unaendelea kukuzidia, usiogope kutafuta msaada wa kitaalamu. Kuomba msaada ni hatua ya kujitunza, si udhaifu.
🌿 Lala kwa utulivu. Kesho ni nafasi nyingine ya kuendelea kujijenga.
R.J. COUNSELLING & ROBERT JAMES PODCAST
Psychological Support • Counselling • Personal Growth
Usiku huu, ruhusu akili yako ipumzike.
Wakati mwingine tunamaliza siku tukiwa tumebeba mawazo mengi—wasiwasi kuhusu kesho, majuto ya jana, changamoto za mahusiano, kazi, familia au maamuzi ambayo bado hatujapata majibu yake.Lakini kumbuka: si kila jambo linahitaji kutatuliwa leo.
🧠 Ushauri wa kisaikolojia:
Jifunze kutenganisha kile unachoweza kudhibiti na kile ambacho kiko nje ya uwezo wako. Kabla ya kulala, jiulize:
“Ni jambo gani ninahitaji kuliacha kwa leo ili nipe akili yangu nafasi ya kupumzika?”
Jipe ruhusa ya kupumzika bila kujihukumu. Kupumzika si uvivu; ni sehemu muhimu ya kujitunza na kurejesha nguvu za mwili na akili.
🤍 Kumbuka: Unaweza kuwa unapitia kipindi kigumu bila maana kwamba maisha yako yote ni magumu. Hisia hubadilika, mazingira hubadilika, na msaada sahihi unaweza kufanya safari iwe nyepesi.
Ikiwa unahisi mzigo wa kihisia unaendelea kukuzidia, usiogope kutafuta msaada wa kitaalamu. Kuomba msaada ni hatua ya kujitunza, si udhaifu.
🌿 Lala kwa utulivu. Kesho ni nafasi nyingine ya kuendelea kujijenga.
R.J. COUNSELLING & ROBERT JAMES PODCAST
Psychological Support • Counselling • Personal Growth