Usiku mzuri wa Lukelo Sakafu ni leo

Usiku mzuri wa Lukelo Sakafu ni leo

Naona lukelo sakafu umeanza fujo zako kwa kuvaa nguo nyingine...

Baadaye atakuja 'mkeo' naye ataweka thread kukusifia...
 
Last edited by a moderator:
Hongera lukelo 4realy, sorry 4 my question. unatumia ID ngapi umu jf?
 
alivyo mjanja kapiga kimyaaaa tuamini yupo mwezini siku akiibuka anaanza na stori za harusini..!
 
sasa maswali ya kipuuzi yatapungua. mengi atakuwa anamuuliza mkewe. mfano wa maswali atakayoulizwa mkewe na huy jamaa ni: kwa nini wewe ni mwanamke? Mbona una macho? Kwa nini ikifika usiku unakwenda kulala? kwani hushindi na bila kula hata siku moja? Na mengi yanayofanana na haya
 
Hapa kuna kiki inatafutwa ya mtu kuweka makazi MMU..
 
Back
Top Bottom