Usiku mwema! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usiku mwema!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kapistrano, Oct 11, 2012.

  1. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,203
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wana wa chit chat baada ya mizunguko ya mchana kutwa sasa ni muda wa kupumzika na kutafakari ya kesho mungu akipenda kumbuka usingizi haukopwi love you. Good night
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,815
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    same to you
     
  3. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,203
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kila la kheri maana usiku mrefu sana!
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Usingizi mzuri ni wa kuanzia saa nne,lakini mi nipo Big L mpaka muda huu
     
  5. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 555
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mapema hivi hata kama ndio tafakuri kuna kila dalili huna kitekenyo usiku huu.... Sisi wenye vitekenyo tunachelewa sana kulala.....
     
  6. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 555
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mapema hivi hata kama ndio tafakuri kuna kila dalili huna kitekenyo usiku huu.... Sisi wenye vitekenyo tunachelewa sana kulala..... Haya lala ukuwe
     
  7. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,059
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Unalala saa tatu?karibu Dar,ni PM kesho twende Kona baa,tehee heeeee.
     
  8. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,752
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mkuu kapistrano nawe usiku mwema pia.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,203
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hapana kiongozi kupumzika siyo kulala!
     
  10. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,203
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    worry not siku hazifanani!
     
  11. Root

    Root JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 19,890
    Likes Received: 5,139
    Trophy Points: 280
    Jamani hata mm pia nawatakia usiku mwema na wale wakeshaji nawatakia mkesha mwema
    Bwana awe nanyi hadi kesho
     
Loading...