Usijaribu kumfuatilia Mwanamke!

Usijaribu kumfuatilia Mwanamke!

Mwatulole

Member
Joined
Oct 16, 2017
Posts
55
Reaction score
194
Nakusihi kijana Mwenzangu na Mwanaume Mwenzangu, usije ukathubutu kumfuatilia Mwanamke kwa kumpima ni kwa kiasi gani yeye ni mwaminifu kwako.

Acha ibaki tu kuwa ni wa kwako kwa kuwa Uko nae na akiwa mbali na wewe sio wa kwako maana haya mambo ya kumfuatilia nyendo Zake yanaweza yakakufanya ukachukua maamuzi Magumu na ikakugharimu.

Huo ni ushauri wangu kwako, mimi yamenikuta.
 
mahari nimemlipia.... simu namnunulia kila mwaka mpya... vocha namwekea..... nimemtoa kwao na kumleta kwangu.... lazima nimjue undani wake.... nitafuatilia nyendo zake zote..... sitishwi na kinyago nlichochonga!
 
Kwa mimi ambaye sijaoa nisipomchunguza mpenzi wangu kabla nitajilaumu baadae.
It's better nijue mapema tu.

Kwa wewe uliyekwisha oa kama hukumchunguza mke wako, jiandae kwa lolote.

Wivu ndiyo upendo japo usizidi sana.

Mchunguze ili ujilinde kabla ya hatari.
 
Nakusihi kijana Mwenzangu na Mwanaume Mwenzangu usije ukathubutu kumfuatilia Mwanamke kwa kumpima ni kwa kiasi gani yeye ni mwaminifu kwako acha ibaki tu kuwa ni wa kwako kwa kuwa Uko nae na akiwa mbali na wewe Sio wa kwako maana Haya mambo ya kumfuatilia nyendo Zake yanaweza yakakufanya ukachukua maamuzi Magumu na ikakugharim huo ni ushauri wangu kwako mimi yamenikuta.
HATA MIMI SITAKI KABISA KUWAFATILIA
 
mahari nimemlipia.... simu namnunulia kila mwaka mpya... vocha namwekea..... nimemtoa kwao na kumleta kwangu.... lazima nimjue undani wake.... nitafuatilia nyendo zake zote..... sitishwi na kinyago nlichochonga!
Niwanaume wachache sana wenye uthubutu kama wewe, binafsi hayupo wa kunizuia kumchunguza mke wangu , ikiwezekana hadi kisimani naenda naye, si niwangu bwana
 
Nakusihi kijana Mwenzangu na Mwanaume Mwenzangu usije ukathubutu kumfuatilia Mwanamke kwa kumpima ni kwa kiasi gani yeye ni mwaminifu kwako acha ibaki tu kuwa ni wa kwako kwa kuwa Uko nae na akiwa mbali na wewe Sio wa kwako maana Haya mambo ya kumfuatilia nyendo Zake yanaweza yakakufanya ukachukua maamuzi Magumu na ikakugharim huo ni ushauri wangu kwako mimi yamenikuta.


kama ujamuoa unamfuatiliya ili iweje?
 
Ujumbe wako inabidi iandikwe kwa wino wa dhahabu hakika Umesema kweli, tangia nilivo anza kumfatilia nahisi upendo wangu kwake unazidi kupungua kila kukicha najuta Kwanini nilimchunguza


hivi huwa mnapata wapi guts za kuwachunguza wake zenu??
atleast yule anayemcare mkewe .mtu humjali mkeo/mwanamke wako alafu kuuutwaa kumfatilia!!!! shame upon U!
Yaa mtakUfa siku si 'ZENYU'
 
Back
Top Bottom