Usigombee Urais kama.


U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Ukitaka kugombea Urais hakikisha jina lako halifanani na jina la jinsia nyingine au yatakutokea ya Dovutwa ambaye wapiga kura wengine walikuwa wanahoji vipi tulisikia kuna Devota anagombea mbona picha yake ya kiume? Makame nae alipokua anatangaza matokeo mara kadhaa akamwita Devota badala ya Dovutwa.
 
D

Diana-DaboDiff

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2009
Messages
380
Likes
2
Points
0
D

Diana-DaboDiff

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2009
380 2 0
Hahaha! kama Masako alivyo kazana kusema Bwana Regia anatoa upinzani mkali kule Kilombero(Regia ni she).
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,817
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,817 280
Ahahahaaaah eti bwana Regia!
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
Hahahahaha,dah kweli hii kali
 

Forum statistics

Threads 1,235,197
Members 474,353
Posts 29,214,095