Ushuhuda namna Polisi Central wanavyopiga Pesa bila kutoa risiti

Ushuhuda namna Polisi Central wanavyopiga Pesa bila kutoa risiti

kuna askari mmoja bonge pale Ostabay nikiwa abiria wa boda alitukamata pale karibu na ulipo ubalozi wa Urusi ,Boda akachukuwa hela mimi akanilaza mahabusu mpaka kesho yake na ulikuwa mwezi wa ramadhani na alikuwa analalamika swaumu kali na akadai rushwa !! ndo nitoke na nilimpa 50 elfuMungu amchomee na moto wa jahanam milele
Umenikumbusha Bonge moja lilikuwaga na tabia hii ya kunyanyasa sana Madereva along Morogoro Road maeneo ya Kimara..

Lilionea onea sana Raia hatimaye Sir. God akapokea kilio cha Raia. Lijamaa likaparalaiz mpaka likafa.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
MTU unafanya kazi, unakatwa kodi kubwa katika mshahara wako kwa ajili ya nchi hii(na ninajivunia hiko)harafu unakuja MTU mmoja shirikishi,anakukamata wakati unaenda kazini,aibu aibu aibu,Tanzania,mjini kuna watu wamejipa mamlaka ya kuwa wao ndiyo wamiliki wa city center, bora ata polisi wanaoustarabu kidogo,siyo wale shirikishi,unakamatwa na MTU ambaye hajasomea kokote

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu sheria zikiwa fair haya matatizo madogomadogo yanarekebishika, waendesha pkpk wengine wastaarabu. Inatakiwa waelimishwe sio kushurutishwa kama majambazi
wachache waliowastaarabu, wengi ni vichaa, na sihasa imechangia sana.....
 
Back
Top Bottom