Ushuhuda: Jinsi ninavyojenga nyumba ya ndoto yangu

Ushuhuda: Jinsi ninavyojenga nyumba ya ndoto yangu

Aaah kumbe jamaa yuko yueni anakula madolari tuu
Aisee hongera sanaa mzee kwa kujitahidi kujenga "kakibanda" kako.

Ila kwa mishahara minono mnayolipana huko yuueni[emoji849] sishangai ulivyoweza kujenga fasta fasta namba hiyo!!

Anyway,hongera tena kwa Mara nyingine clap clap[emoji122][emoji122]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Labda!mm napenda sana tu!jion unapanda zako kwenda kulala...unajiachia ha kwenye balcony👯
Kama zikiwa kama hizi naunga mkono...au unaonaje hizoo...
 

Attachments

  • IMG-20191219-WA0050.jpg
    IMG-20191219-WA0050.jpg
    86.4 KB · Views: 21
  • IMG-20191219-WA0051.jpg
    IMG-20191219-WA0051.jpg
    76 KB · Views: 23
Kuna kiwanja changu bunju nilipeleka fundi akaniambia milion400 gorofa moja chini vyumba 3, sebure, store na jiko na juu master bedroom moja na vyumba 2 vya kawaida nikasitisha ujenzi kumbe nilikuwa nimepigwa pakubwa sana. nitakuja pm uniunganishe na mafundi wako Dr.
 
Back
Top Bottom