USHUHUDA: JamiiForums imenipa mtoto wa kiume

USHUHUDA: JamiiForums imenipa mtoto wa kiume

Yaani badala ya Kumshukuru Mungu amekupa mtoto wewe unasema JF IMEKUPA MTOTO ...AISEE. HAYA NDUGU ISHUKURU JF.

Habari wakuu. Niliwahi kuomba ushauri hapa kuwa nimehangaika sana kutafuta mtoto wa kiume bila mafanikio. Nashukuru sana kwamba nimefanikiwa baada ya kufuata ushauri wenu hasa ule wa kalenda ya kichina. Nafuraha sana kwani nilikuwa na watoto 6 wa kike na wingi huo ulitokana na jitihada za kutafuta mtoto wa kiume. Asanteni sana.
 
Kuna Watu Walikua Kimbele Mbele Kupost Kuwa Eti Ni Mipango Ya Mungu2. Nikawaambia Wackmbilie Kujb Km Hawana Idea, Waache Wanaofahamu Waje Watuambie. Unaona Ss Jamaa Kapata Htaj La Moyo Wake. Nyie Mliosema Mipango Mipango Ya Mugu Endeleeni Kusubr. Biblia Inasema, " Watu Wangu Wanaangamia Kwa Kukosa Maarifa"
 
Hongera sana kwa kupata mtoto wa kiume. Hata hivyo elewa kuwa mtoto ni mtoto tu, awe wa kiume au wa kike wote ni watoto tu na wana jukumu sawa kabisa katika kuendeleza generations za ukoo wako. Angalia kuwa uzao wa Rais Kennedy unaendelezwa na binti yake leo kwa vila mwane alifariki na mke wake kabla hajazaa!
 
Habari wakuu. Niliwahi kuomba ushauri hapa kuwa nimehangaika sana kutafuta mtoto wa kiume bila mafanikio. Nashukuru sana kwamba nimefanikiwa baada ya kufuata ushauri wenu hasa ule wa kalenda ya kichina. Nafuraha sana kwani nilikuwa na watoto 6 wa kike na wingi huo ulitokana na jitihada za kutafuta mtoto wa kiume. Asanteni sana.
Hingera mkuu kwa kupata mrithi
 
Obama ana mali za kila aina ana watoto wawili wa kike.

Mwenzangu na mimi wa Mabibo Mpakani na kibanda chako cha vyumba vitatu unazaa watoto sita ili utafute wa kiume.

Ukiulizwa utajibu unataka kuendeleza ukoo. Sasa wewe na Obama wa kuendeleza ukoo ni nani? Aliyetuloga alishafariki.

Hongera hata hivyo kwa kupata haja ya moyo wako.
Mawazo ya Busara haya. Mungu ni mwema
 
Unatakiwa Kujua Umri Wa Mkeo Halafu Unatazama Kwenye Mwezi Huo Anapatikana Mtoto Gani ?

Mwanamke Mwenye Umri Wa Miaka 33 Utaangalia Mwezi Gani Nahitaji Mtoto Wa Kike
Utatazama Kuanzia January Hadi December Kwenye G-Girl
Nmeangalia nimecheka tu, naona mie miezi imejaa vidume, ngoja nitulie
 
Habari wakuu. Niliwahi kuomba ushauri hapa kuwa nimehangaika sana kutafuta mtoto wa kiume bila mafanikio. Nashukuru sana kwamba nimefanikiwa baada ya kufuata ushauri wenu hasa ule wa kalenda ya kichina. Nafuraha sana kwani nilikuwa na watoto 6 wa kike na wingi huo ulitokana na jitihada za kutafuta mtoto wa kiume. Asanteni sana.
Hao mabinti ulikua unawapataje mi nawahitaji
 
cc80611ca40193590512c3f210568e35.jpg
kalenda hiyo
Hapo umeniacha kidogo, kuna tarehe mpaka 45? au hizo ni nini?
 
Na ukamtolee mungu
Fungu la kumi sasa
 
Sema MUNGU ndie amekupa kataa ama kubali!!


Hongera
 
Mrithi wa kitu gani? Duniani tunapita, amshukuru Mungu kupata hao watoto 6 wa kike kwakuwa kuna wanadamu wengine hawana hata hao watoto wakike
Mrithi kiongozi wa ngo'mbe, mbuzi, nyumbani nk.
Kupita duniani kupotu, na haihusiani na urithi.
 
Sijaelewa kidogo mtoto umezalisha au umezalishwa?
 
Obama ana mali za kila aina ana watoto wawili wa kike.

Mwenzangu na mimi wa Mabibo Mpakani na kibanda chako cha vyumba vitatu unazaa watoto sita ili utafute wa kiume.

Ukiulizwa utajibu unataka kuendeleza ukoo. Sasa wewe na Obama wa kuendeleza ukoo ni nani? Aliyetuloga alishafariki.

Hongera hata hivyo kwa kupata haja ya moyo wako.
Huna lolote wivu tu huo!!!
"Tajiri na mali zake, masikini na wanawe"
Hao akina obama ni waoga wa maisha ndiyo maana hawatimizi haja za mioyo yao.

Mi ningekuwa kama Trump ningefyatua watoto na wanawake wa mataifa yote, yaani mbilikimo, wachina na wahadizabe wote wangeniita baby father!
 
Back
Top Bottom