Ushuhuda: Aliniroga uume ukashindwa kusimama siku ya honeymoon

Ushuhuda: Aliniroga uume ukashindwa kusimama siku ya honeymoon

Ndo kusema wanawake hawana tamaa na hazijawahi kuwaponza?

Ushawahi sikia kiharagwe cha mwanamke kimeshindwa kusimama kwasababu ya kulogwa?
Wanaume ndio mnaolalamika sana mara Ooh..dushe halisimami baada ya kufanya mapenzi sijui na nan.....Ooh..sijui...mnajua wenyewe!
 
Wewe ni mwanaume katili sana and you deserve worse.I promise you this will hunt you for the rest of your life.Hamjielewi nyinyi viumbe na hamjui mnataka nn kama unataka mwanamke anayefanya kazi si ungemsomesha na kumtafutia kazi huyo msichana ulomzalisha?

Ila Ameshare kama Fundisho... Kwahiyo amejifunza.. Bila Yeye inawezekana kuna Jamaa humu ndo linataka kuanguka Kama Jamaa hapo.

Dunia Bila Maovu haiendi
 
Wewe ni mwanaume katili sana and you deserve worse.I promise you this will hunt you for the rest of your life.Hamjielewi nyinyi viumbe na hamjui mnataka nn kama unataka mwanamke anayefanya kazi si ungemsomesha na kumtafutia kazi huyo msichana ulomzalisha?
Everything happens for a reason.....
 
Naomba nitofautiane na wengine. Huyu mwarabu ana roho ya kikatili mno therefore hakufaa kua mke. Hiyo ni adhabu kubwa mno kumpa mwanamme kwa kosa la kuzalishwa tu bila ndoa. Wamezalishwa wangapi, kwani yeye wa kwanza? Angekubali matokeo tu kua haikuandikwa kuliko kumpa mtu adhabu kubwa hivi kisa ndoa.
Kwenu wanaume, muache tamaa zenu zisizo na mpango, una elimu yako na maslahi kazini, goalkeeper asiye na elimu yoyote ni wa nini? Wanawake wasio na elimu ufikiri wao ni mdogo pia, akiamua kufanya jambo hapimi madhara yake, yeye aliona ni sawa tu.
Pole sana muathirika, sasa ndio utulie na mkeo.
 
Wewe hovyo kabisa

Yaani bora mwarabu angehamishia hiyo dudu yako kisogoni...

Nasikia kuna waziri mmoja simtaji jina miaka ya themanini DUDU iliwekwa utosini baada ya kuwa anachafua watoto wa watu wa shule!!!!
 
Ushawahi sikia kiharagwe cha mwanamke kimeshindwa kusimama kwasababu ya kulogwa?
Wanaume ndio mnaolalamika sana mara Ooh..dushe halisimami baada ya kufanya mapenzi sijui na nan.....Ooh..sijui...mnajua wenyewe!

Nilimaanisha Tamaa kama ulivyoiwakilisha not otherwise.
 
Dah Mimi pia Nina kesi kama hiyo sasa itakuwaje bado hajajulikana tu wife.
 
Ukasamehe na mtoto unaona fahari sana kusema hivyo
 
Ningemjua huyo dada ningemwambia aupukutishe kabisa huo ndo unakupa kiburi
 
Fikiria binti yako anafanyiwa kama ulivyomfanyia binti wa kiarabu, utajisikiaje?
 
jamani watu wengine hawana hata huruma, inakuwaje kumzalisha binti mwishowe unamtelekeza bila hofu kabisa harafu unatuletea tujifunze kipi, angalia sana uwe mwangalifu sana kwa huyo mke uliye nae husimuache, kisha hakikisha unamtafuta mwanao uliye mtelekeza kwa tamaa zako mwenyewe, mwanao hujui anasoma vipi. fanya hivyo kwa usalama wako.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom