Ushosti kazi....huyu normal kweli????

Umenifungua jicho hapa.


Inawezekana pia huyu ana inferiority zake. Mfano mie sipendi kabisa kupigwa pigwa picha (am not photogenic), so ukija na kuanza kunipiga piga picha, nitakuambia, nikiona huelewi nakukwepa. SImpo.


Na kweli, kuna wadada wanaweka vibifu sababu tu wanazidiwa uzuri, tunashindwa kumbuka kuwa duniani kila mtu ana fungu lake, mwingine kapewa sura, mwingine shepu, mwingize kichwani.

 
Nna rafiki kila akiingia kihotel cha maana huwa anaupdate status fb. Akisogelea airport yoyote lazma aweke status. Sasa mie sioni shida manake yeye anafurahia. Ila nikienda mahali nikaona kitu kizuri napiga picha namtumia yeye. Chakula kizuri namtumia pia. Anaanza kusema wapi hapo, hukuniaga, hukwenda na mimi. Ila hanikeri manake namcheka tu nakumuambia ukinipeleka wantashi (seriously hata sijui iko wapi) na mie ntakupeleka hapo. Tunaishia kucheka tu.

Mkijuana tafauti zenu kama mko confident enough mnalisongesha tu.
 
He he he, ndo maana waswahili wanasema ukimjua mbwa jina hakusumbui.

Niambie lini una muda nikupeleke wantashi-Haile Selasie.

 
hehehe inabidi tuonane aisee unipeleke. nashangaa haile selasie naitumia sana na sijawahi iona hiyo sehemu zaidi ya status za fb za bi shost. unipeleke mwaya na mie nikacheck in aisee.

naishia checked in at jikoni, checked in at chooni.
He he he, ndo maana waswahili wanasema ukimjua mbwa jina hakusumbui.

Niambie lini una muda nikupeleke wantashi-Haile Selasie.
 
Ila tutavaa mask na mabaibui 🙂

Twende nikakuchekishe in bana.

hehehe inabidi tuonane aisee unipeleke. nashangaa haile selasie naitumia sana na sijawahi iona hiyo sehemu zaidi ya status za fb za bi shost. unipeleke mwaya na mie nikacheck in aisee.

naishia checked in at jikoni, checked in at chooni.
 
Wee bibi wee.....kijua (sun) ndio hichi umeshakiona mapema kinatoka, usipouanika utaula mbichi!
 

Mbona kwa kuanagalia tu huyo hamuendani, kwani mlikutania wapi??? Nasema hivo maana katika story nzima sioni sehemu uliyomsifia hata moja
 

Nimependa kuwa upo single, ngoja nikupm.
 

Kimemgusa, atakuwa wa hivyo pia.

Back to topic: Mke wangu alikuwa na shost wa hivyo, kila nikimwambia punguzeni mipaka hasikii, alikuja kushangaa siku namwonyesha SMS za mimi kuombwa hela na huyo shemeji, tena naambiwa nisimwambia wife.

Unakaribia kurogwa, akiomba nguo yako tu, jua tayari.
 

Duuuh kazi kweli kweli....unajua kuna watu wanajitoa ufahamu humu nakujifanya hawaelewi kwamba kuna watu wa hivyo.Ila ukweli ni kwamba kila mtu kalelewa kivyake ko hata ile kum- accept mtu inatofautiana.....sikusema I'm perfect inawezekana hata mimi naboa wengine lakini unapokerwa/unapokwaza ya nini kukaa na kitu rohoni?Matokeo yake ndo hayoooo ya kuzungukana!Asante lakini kaka angu Kanigini
 
Hivi unaweza kulazimishwa kuwa na urafiki na mtu fulani? Just block her kwenye whatsup usione haya mapics anayolutumia lakini kikubwa tell her vitu ambavyo huvipendi kutoka kwake, sio kulalamika Jf, mpe za uso kwa vile nae ni msomi kaka wewe hope atakuelewa


 

Mi nina uwezo wa kujichanganya na watu wengi, hasa wale walio tofauti na mimi. Ila naona mwenzetu hana uwezo huo maana mwanzo mwisho wa thread anaonesha how they are different. Hawana elimu sawa, hawana pato sawa, hawaishi mazingira sawa, hawana relationship status moja, hawashare personal information the same way etc.
Ingekua tofauti hizo zipo na kila mtu karidhika nazo sawa, ila inaonekana mtoa mada hajaridhika na tofauti hizo, na anakerwa zaidi na "uchangamfu" wa rafiki yake.
Hapa mbona simple? just call it off. Acha uvivu wa kuongea, for once just be you and tell her you two can't be friends. In a polite and sensitive way, but very clear. King'asti dear wale ambao wana boyfriends hawawazidi chochote wale ambao wapo single kwa kujiamulia. #Jussayin
 
Last edited by a moderator:
mamie it seems lyk ur too classy kuwa na uyo rafiki sasa, sio class yako wacha kuendelea kuigiza ww anza kumuignore taratibu atajua tu kuwa humtaki bs ss.
 
Absolutely!
Now if we are exactly the same. Same status ya mahusiano, ya uchumi, ya kiimani! What else will we talk about?! Hakuna kuzidiana manake sio mashindanobtonstart with!
And i seriously miss u
King'asti dear wale ambao wana boyfriends hawawazidi chochote wale ambao wapo single kwa kujiamulia. #Jussayin
 
Last edited by a moderator:

huyo usiruhusu akakujua zaidi ya hapo alipofikia. Watu wa design hiyo nawajua huwa hawapendi hata siku moja kuona ya wenzao yanawanyokea. Yaani anaweza hata kukuroga au kukuharibia kazini ili uwe chini yake. Mchukulie jinsi alivyo but keep ur distance.
 
Itakua wewe ndo unashida your full of urself, kama hutaki kua na urafiki na yeye si uachane nae
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…