Ushindi wa Rais Magufuli 2020

Magufuli atapata Asilimia ngapi?

  • 50%

  • 60%

  • 70%

  • 80%

  • 91.5%

  • 100%

  • 41.788%


Results are only viewable after voting.
K

Kang kin

Member
Joined
Mar 21, 2017
Messages
62
Points
125
K

Kang kin

Member
Joined Mar 21, 2017
62 125
Amani ya Bwana iwe nanyi.

Niende moja kwa moja katika mada, nimetafakali sana mstakabali wa siasa za nchi hii hususani kinyanganyiro 2020 ni dhahiri wazi kabisa Watanzania wengi hawana mbadala pamoja na kelele zilizopo. Kwa sasa hakuna mpinzani wa Magufuli na 2020 kwa hali ilivyo kuna uwezekano Magufuli akapata ushindi wa kihistoria wa asilimia 91.5%.(MTAZAMO WANGU)

Niambie kwa mtazamo wako unadhani kwa uzalendo alionao Magufuli na upendo walionao watanzania kwa Magufuli atapata asilimia ngapi?
Tililika hapa
 
WAKO WAPI WATU WAKO

WAKO WAPI WATU WAKO

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2017
Messages
1,059
Points
2,000
WAKO WAPI WATU WAKO

WAKO WAPI WATU WAKO

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2017
1,059 2,000
Amani ya Bwana iwe nanyi.

Niende moja kwa moja katika mada, nimetafakali sana mstakabali wa siasa za nchi hii hususani kinyanganyiro 2020 ni dhahiri wazi kabisa Watanzania wengi hawana mbadala pamoja na kelele zilizopo. Kwa sasa hakuna mpinzani wa Magufuli na 2020 kwa hali ilivyo kuna uwezekano Magufuli akapata ushindi wa kihistoria wa asilimia 91.5%.(MTAZAMO WANGU)

Niambie kwa mtazamo wako unadhani kwa uzalendo alionao Magufuli na upendo walionao watanzania kwa Magufuli atapata asilimia ngapi?
Tililika hapa
Watu wa majalalani mnashida sana.....
 
M

mwayena

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2016
Messages
2,121
Points
2,000
M

mwayena

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2016
2,121 2,000
Yule mtu hakuna namna yoyote ya kumtetea.atakuumbua tu
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
20,924
Points
2,000
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
20,924 2,000
Nitapiga kura ngoja ni subiri kidogo
 
Kahise

Kahise

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2008
Messages
312
Points
500
Kahise

Kahise

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2008
312 500
Amani ya Bwana iwe nanyi.

Niende moja kwa moja katika mada, nimetafakali sana mstakabali wa siasa za nchi hii hususani kinyanganyiro 2020 ni dhahiri wazi kabisa Watanzania wengi hawana mbadala pamoja na kelele zilizopo. Kwa sasa hakuna mpinzani wa Magufuli na 2020 kwa hali ilivyo kuna uwezekano Magufuli akapata ushindi wa kihistoria wa asilimia 91.5%.(MTAZAMO WANGU)

Niambie kwa mtazamo wako unadhani kwa uzalendo alionao Magufuli na upendo walionao watanzania kwa Magufuli atapata asilimia ngapi?
Tililika hapa
Watakaojiandikisha kupiga kura watakuwa milioni 16. Watakuwa milioni 16 kwa kuwa uboreshaji wa daftari haujafanywa kwa miaka 3 iliyopita.

Watanzania watakaokwenda kupiga kura watakuwa milioni 8, kutokana na vitisho vya upigaji kura vitakavyoanza kwenye uchaguzi wa serikali za mtaa mwaka 2019.

Siku ya kupiga kura kwa ajili ya kuwepo polisi wengi kulinda uchaguzi watu miliono moja na nusu watapungua kwa hasira, na kura 500000 zitaharibika.kwa hiyo kura halali zitakuwa milioni 6 za wanachama watiifu.

Kwa hiyo kura zitakuwa 37%ya waliojiandikisha ambayo ni sawa na 10% ya watanzania wote wanaokaribia mil 58. Asante
 
E

ebaeban

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
1,994
Points
2,000
E

ebaeban

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
1,994 2,000
Atashindwa ila watapora ushindi,tume itaamua ameshinda ngapi siyo wapiga kura , we mleta mada nenda zako na unafiki wako
 
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
4,452
Points
2,000
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
4,452 2,000
Weka na asilimia za Polisi-CCM pamoja na wasimamizi wa Tume-CCM ya uchaguzi ambao hata Mahakama Kuu imewakataa.
 
M

mafutamingi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
1,360
Points
2,000
M

mafutamingi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
1,360 2,000
Amani ya Bwana iwe nanyi.

Niende moja kwa moja katika mada, nimetafakali sana mstakabali wa siasa za nchi hii hususani kinyanganyiro 2020 ni dhahiri wazi kabisa Watanzania wengi hawana mbadala pamoja na kelele zilizopo. Kwa sasa hakuna mpinzani wa Magufuli na 2020 kwa hali ilivyo kuna uwezekano Magufuli akapata ushindi wa kihistoria wa asilimia 91.5%.(MTAZAMO WANGU)

Niambie kwa mtazamo wako unadhani kwa uzalendo alionao Magufuli na upendo walionao watanzania kwa Magufuli atapata asilimia ngapi?
Tililika hapa
Tunataka Tume Huru ya Uchaguzi
 
Pelekaroho

Pelekaroho

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
1,579
Points
1,250
Pelekaroho

Pelekaroho

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
1,579 1,250
Amani ya Bwana iwe nanyi.

Niende moja kwa moja katika mada, nimetafakali sana mstakabali wa siasa za nchi hii hususani kinyanganyiro 2020 ni dhahiri wazi kabisa Watanzania wengi hawana mbadala pamoja na kelele zilizopo. Kwa sasa hakuna mpinzani wa Magufuli na 2020 kwa hali ilivyo kuna uwezekano Magufuli akapata ushindi wa kihistoria wa asilimia 91.5%.(MTAZAMO WANGU)

Niambie kwa mtazamo wako unadhani kwa uzalendo alionao Magufuli na upendo walionao watanzania kwa Magufuli atapata asilimia ngapi?
Tililika hapa
Hii asilimia 91.5 sijui umeipataje na mbona isiwe 100?
 
ELI-91

ELI-91

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2014
Messages
3,016
Points
2,000
ELI-91

ELI-91

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2014
3,016 2,000
weird choice of numbers, umezipata wapi hizo asilimia? au tayari mmeshaanza mikakati ya kuiba na kufix matokeo?
 
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
9,779
Points
2,000
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
9,779 2,000
Ushindi wa Saddam Hussein wa aslimia 100 pamoja na ukubwa wote nchi ya Iraq unamuhusu,kwa kuwa hata karatasi moja ya kupigia kura haitaharibika, kura zote za hapana na kura za ndiyo zote zitakuwa za ndiyooooo.
 

Forum statistics

Threads 1,307,080
Members 502,332
Posts 31,601,025
Top