UShindi wa CCM Igunga ndo tiketi Ya LOWASA 2015 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UShindi wa CCM Igunga ndo tiketi Ya LOWASA 2015

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Kachanchabuseta, Sep 29, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Katika nchi hii kila kitu kinawezekana watu walifikiri
    Rostam akiondoka ndo wananchi wanaichukian ccm
    sasa hivi wananchi wanaipenda ccm igunga kama baba
    na mtoto,
    Huu mwaka ni wa neema kwa LOwasa kama CCM itashinda
    igunga basi LOWASA NDO RAIS 2015
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Nice pit-latrine!
    [​IMG]
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kumbe mzee jimmypaka huwa unatoa pumba
     
  5. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,925
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Pakajimy uko sawa kabisa.
     
  6. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    nakuunga mkono sana jeykey..haijalishi ccm imeshinda au haijashinda lowassa ni raisi ajayeeee watake wasitake ila cdm tutaongeza viti vya wabunge wa kuchaguliwa kitu amabcho sio kibaya kwa nchi ya democrasia kama hii yetu tanzania
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Unafikiri jinsi ilivyochakachuliwa hukumu ya Dowans ndivyo utavyokuwa urais basi hizo ni ndoto za mchana kabisa. Akiwa Lowassa tu, CCM itakuwa kama kumsukumu mlevi, nami naomba mfanye kosa hilo kama mlivyofanya kwenye kura za maoni zikaishia kuwatafuna.
     
  8. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,550
    Likes Received: 1,624
    Trophy Points: 280
    kakwambia ukweli
     
  9. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,994
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    MS huwa inategemea ameakaje siku hiyo. Ila naona amenyong'onyea sana siku hizi.
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    anatunga sheria ww huoni ya dowans!
     
  11. P

    Patricius Member

    #11
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ajabu kama kuna watu wanamqualify Huyu ndugu yetu kuwe mgombea wa Urais.. Hivi tunafikiri kweli? Tuna kumbukumbu nzuri kweli Jamani?.. Nadhani ingefaa watu kma hawa wakachekiwe na Psychiatrist please...
     
  12. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Naona PJ amemaliza. Right answer!
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,527
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Shekhe yahya kumbe ameacha warith wa mikoba yake.
     
  14. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    PJ umechana live bila chenga.
    Dah leo kibwana dachi ndani ya magic FM amenifungua masikio kuhusu EL.
     
  15. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wajuu wa Sheikh yahya waanza kujitokeza
     
  16. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Lowasa sasa anajiandaa kuongoza nchi
     
  17. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Anamfikiria Lowassa kuongoza nchi hii anafikiri kwa masaburi stail, huwezi kushadadia mwizi kuongoza nchi hii.Kwanza hiyo ya Igunga ni wizi wa kura na matumizi mabaya ya vyombo vya serikali.
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,097
    Likes Received: 10,415
    Trophy Points: 280
    huyo yeroo kapona
    himizeni afya itengamae
    asijeanguka hovyo
    kama nanihii!!!
     
  19. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,097
    Likes Received: 10,415
    Trophy Points: 280
    naona haojamaa wanaoanzishaga uzi za lowasa wametumwa au wanatumia nazi si vichwa! Mpaka leo bado dhambi zake zinatuumiza af wao wanamshadadia pambav
     
  20. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Nitaharisha kutoka ubungo mpk moro.
     
Loading...