Ushawishi wa CHADEMA Arusha umepungua sana

Ushawishi wa CHADEMA Arusha umepungua sana

Kama umepungua sisi tufanyeje?. Hujui hata propaganda. Hivyo kabisa
 
Salam kwenu wakuu.

Kwa sasa nipo Arusha kwa likizo ya pasaka.

Nimejaribu kufanya uchunguzi wangu binafsi wa hali ya kisiasa hapa mkoani Arusha nimeona mambo mengi tu ikiwamo kuzidi kupungua kwa nguvu ya ushawishi wa Chadema.

Baada ya muendelezo wa Ahadi hewa toka upinzani na matarajio yasiyotekelezeka hatimaye Arusha sasa imekua neutral ground.

uchunguzi wangu umegusa cadre zote; kuanzia wasomi mpaka wasiokuwa na darasa; nikimanisha kwamba nilipita vijiwe vyote vya wadau muhimu hapa mjini; bar, vijiwe vya kahawa mpaka mahoteli ya kitalii.

watu kwa sasa wamejikita zaidi katika kusaka noti ili kuendana na falsafa ya sasa ya hapa kazi tu.

hali hii inamaanisha kwamba Magufuli ameeleweka kwa kiasi kikubwa hapa nchini; na once again Arusha is a neutral ground.
Huo utafiti itakua ulifanya ukiwa unakata gogo chooni,istoshe lema huwa unamuwaza sana huyo wa kiume
 
Salam kwenu wakuu.

Kwa sasa nipo Arusha kwa likizo ya pasaka.

Nimejaribu kufanya uchunguzi wangu binafsi wa hali ya kisiasa hapa mkoani Arusha nimeona mambo mengi tu ikiwamo kuzidi kupungua kwa nguvu ya ushawishi wa Chadema.

Baada ya muendelezo wa Ahadi hewa toka upinzani na matarajio yasiyotekelezeka hatimaye Arusha sasa imekua neutral ground.

uchunguzi wangu umegusa cadre zote; kuanzia wasomi mpaka wasiokuwa na darasa; nikimanisha kwamba nilipita vijiwe vyote vya wadau muhimu hapa mjini; bar, vijiwe vya kahawa mpaka mahoteli ya kitalii.

watu kwa sasa wamejikita zaidi katika kusaka noti ili kuendana na falsafa ya sasa ya hapa kazi tu.

hali hii inamaanisha kwamba Magufuli ameeleweka kwa kiasi kikubwa hapa nchini; na once again Arusha is a neutral ground.
sawa fanya party kusherehekea,
 
Salam kwenu wakuu.

Kwa sasa nipo Arusha kwa likizo ya pasaka.

Nimejaribu kufanya uchunguzi wangu binafsi wa hali ya kisiasa hapa mkoani Arusha nimeona mambo mengi tu ikiwamo kuzidi kupungua kwa nguvu ya ushawishi wa Chadema.

Baada ya muendelezo wa Ahadi hewa toka upinzani na matarajio yasiyotekelezeka hatimaye Arusha sasa imekua neutral ground.

uchunguzi wangu umegusa cadre zote; kuanzia wasomi mpaka wasiokuwa na darasa; nikimanisha kwamba nilipita vijiwe vyote vya wadau muhimu hapa mjini; bar, vijiwe vya kahawa mpaka mahoteli ya kitalii.

watu kwa sasa wamejikita zaidi katika kusaka noti ili kuendana na falsafa ya sasa ya hapa kazi tu.

hali hii inamaanisha kwamba Magufuli ameeleweka kwa kiasi kikubwa hapa nchini; na once again Arusha is a neutral ground.
Wewe lumumba umepotea bila kujua kuwa umepotea, hebu toa hayo matongotongo yako machoni ili uone ulivyopotea.
 
Kumbe wewe ni mpita njia.. Ndo maana. Nilitaka kushangaa. Basi ndo maana unaongea pumba!!!
 
Ruhusu mikutano ya Kisiasa uone.

Mpaka umeamua uifungulie thread na kuizungumzia hii inamaanisha bado ipo!
 
ni aibu mtu kuidanganya akili yako mwenyewe.
mwambie mtukufu aruhusu mkutano mmoja tu wa upinzani hapo arusha halafu ulete mrejesho.
 
huwezi amini ID zote zinazosupport chadema ni za mtu mmoja.
 
Salam kwenu wakuu.

Kwa sasa nipo Arusha kwa likizo ya pasaka.

Nimejaribu kufanya uchunguzi wangu binafsi wa hali ya kisiasa hapa mkoani Arusha nimeona mambo mengi tu ikiwamo kuzidi kupungua kwa nguvu ya ushawishi wa Chadema.

Baada ya muendelezo wa Ahadi hewa toka upinzani na matarajio yasiyotekelezeka hatimaye Arusha sasa imekua neutral ground.

uchunguzi wangu umegusa cadre zote; kuanzia wasomi mpaka wasiokuwa na darasa; nikimanisha kwamba nilipita vijiwe vyote vya wadau muhimu hapa mjini; bar, vijiwe vya kahawa mpaka mahoteli ya kitalii.

watu kwa sasa wamejikita zaidi katika kusaka noti ili kuendana na falsafa ya sasa ya hapa kazi tu.

hali hii inamaanisha kwamba Magufuli ameeleweka kwa kiasi kikubwa hapa nchini; na once again Arusha is a neutral ground.
Hii ni kubembeleza njaa kwa usingizi.

Kwa taarifa yako sisi wa chuga SIO WALE.
 
Kamdanganye aliyekutuma ili akupe ukuu wa wilaya na wewe ukateke watu maana hiyo ndiyo kazi yenu.
 
Kumbe ww ni mgeni. Alaf umewaangalia watu kwa siku chache.. ukafikir umewaelewa...
Uchaguz ukikaribia ndio utajua..
 
Watu waambiwa wafanyekazi, we unazuguka kufanya utafiti kwa malipo gani? Mbona mnatia aibu
 
Arusha isahau kabisa. Kimanjaro baada ya kumpoteza Saa nane Ben isahau kabisa. Mwanza pia itakwenda huko. Musoma baada ya kumwondoa Nyerere pia itaondoka
 
Back
Top Bottom