Ushawishi wa CHADEMA Arusha umepungua sana

Ushawishi wa CHADEMA Arusha umepungua sana

bavicha mmebaki kujifariji JF tu ; hali kwa Chadema ni mbaya kwa kweli.
 
Arusha ni next level. Hawawezi kuyumbishwa na ccm.
 
Arusha???
Arusha ya G. J. Lema ama kwingine, Hii haina tofauti na Fisi kumendea mkono wa mtu kudondoka na hudondoki ng'ooo!!!

Arusha CCM wanaruka kichura.
 
kwa sasa arusha ni kama karatu...ccm wataendelea kulisikia jimbo redioni tu.
 
Salam kwenu wakuu.

Kwa sasa nipo Arusha kwa likizo ya pasaka.

Nimejaribu kufanya uchunguzi wangu binafsi wa hali ya kisiasa hapa mkoani Arusha nimeona mambo mengi tu ikiwamo kuzidi kupungua kwa nguvu ya ushawishi wa Chadema.

Baada ya muendelezo wa Ahadi hewa toka upinzani na matarajio yasiyotekelezeka hatimaye Arusha sasa imekua neutral ground.

uchunguzi wangu umegusa cadre zote; kuanzia wasomi mpaka wasiokuwa na darasa; nikimanisha kwamba nilipita vijiwe vyote vya wadau muhimu hapa mjini; bar, vijiwe vya kahawa mpaka mahoteli ya kitalii.

watu kwa sasa wamejikita zaidi katika kusaka noti ili kuendana na falsafa ya sasa ya hapa kazi tu.

hali hii inamaanisha kwamba Magufuli ameeleweka kwa kiasi kikubwa hapa nchini; na once again Arusha is a neutral ground.
Kweli arusha pamebadirika mda wakupoteza kwenye siasa umepungua sana watu wanasakaa noti
 
Salam kwenu wakuu.

Kwa sasa nipo Arusha kwa likizo ya pasaka.

Nimejaribu kufanya uchunguzi wangu binafsi wa hali ya kisiasa hapa mkoani Arusha nimeona mambo mengi tu ikiwamo kuzidi kupungua kwa nguvu ya ushawishi wa Chadema.

Baada ya muendelezo wa Ahadi hewa toka upinzani na matarajio yasiyotekelezeka hatimaye Arusha sasa imekua neutral ground.

uchunguzi wangu umegusa cadre zote; kuanzia wasomi mpaka wasiokuwa na darasa; nikimanisha kwamba nilipita vijiwe vyote vya wadau muhimu hapa mjini; bar, vijiwe vya kahawa mpaka mahoteli ya kitalii.

watu kwa sasa wamejikita zaidi katika kusaka noti ili kuendana na falsafa ya sasa ya hapa kazi tu.

hali hii inamaanisha kwamba Magufuli ameeleweka kwa kiasi kikubwa hapa nchini; na once again Arusha is a neutral ground.


Ulikwenda kwenye ofisi zenu za CCM mdio ukategemea upate majibu gani?
Watu wanaomwelewa Magu ni wapiga dili tuuu. Makonda,Gambo hawa watu balaaaa
 
Salam kwenu wakuu.

Kwa sasa nipo Arusha kwa likizo ya pasaka.

Nimejaribu kufanya uchunguzi wangu binafsi wa hali ya kisiasa hapa mkoani Arusha nimeona mambo mengi tu ikiwamo kuzidi kupungua kwa nguvu ya ushawishi wa Chadema.

Baada ya muendelezo wa Ahadi hewa toka upinzani na matarajio yasiyotekelezeka hatimaye Arusha sasa imekua neutral ground.

uchunguzi wangu umegusa cadre zote; kuanzia wasomi mpaka wasiokuwa na darasa; nikimanisha kwamba nilipita vijiwe vyote vya wadau muhimu hapa mjini; bar, vijiwe vya kahawa mpaka mahoteli ya kitalii.

watu kwa sasa wamejikita zaidi katika kusaka noti ili kuendana na falsafa ya sasa ya hapa kazi tu.

hali hii inamaanisha kwamba Magufuli ameeleweka kwa kiasi kikubwa hapa nchini; na once again Arusha is a neutral ground.
Buku 7 mpaka ufikishe nauli ya kwenda Arusha imekuchukua muda gani kuitimiza?Je,uko likizo lakini duty kama kawaida!
 
Arusha ipi upo wew chadema bado inanguvu acha kudanganya watu kama huamin ngoja utaona hakuna mgombea wa ccm atakaeweza kumtoa lema miaka buku yan
 
Sidhani kama hicho unachosema kipo labda kama ndo matamanio yako
 
Huko watu ni waelewa hawapelekeshwi kijinga kila mtu anajua siasa na hali ya nchi kwa ujumla.
 
Ayaa...RAIS WENU AMEZUIA MIKUTANO UNAONA UKIMYA UNAKUJA NAPOST YA KIJINGA...SBRINI...
 
Back
Top Bottom